Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม เพื่อนๆซื้อapple care กันรึเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม เพื่อนๆซื้อapple care กันรึเปล่า

ตามหัวข้อ เเล้วทำไมถึงซื้อ ทำไมถึงไม่ซื้อ

macbook สีดำ 2.0 ประกันยังเหลือค่อยซื้อเพิ่ม ใช้มาตอนนี้ ปุ้ม F6 หลุดหักครึ่ง เพราะ แมวลับเล็บ ตอนนี้ติดกาวแปะไว้ ใช้ได้ดี, จอมีเดท, ไว้ว่างๆ ค่อยไปใช้บริการ apple care

mac mini g4 1.25 tiger 10.4.11
    ไม่ซื้อเพิ่มแล้ว ขี้เกียจ (ว่าจะ overclock เป็น 1.58, คิดไปคิดมา ตั้งโหลด Bit เฉยๆดีแล้ว )

Comment

ปุ้ม F6 หลุดหักครึ่ง

ปุ่มนี้บอบบางกว่าปุ่มอื่นรึไงก็ไม่รู้ ของผมก็หักครึ่งไปแล้วเหมือนกัน กดธรรมดาๆ

Comment

ใช้มาตอนนี้ ปุ้ม F6 หลุดหักครึ่ง
        ใช้ดุเดือดจังครับ เเล้วยังงี้ แอ๊ปเปิ้ล จะบริการยังไงอะครับ เปลี่ยนฟรีเลยเหรอ เด๊ธ ที่หน้าจอด้วยอะ

Comment

ใช้ mac book pro อยู่ครับ ไม่มีทางซื้อ เด็ดขาด

ซื้อ 3 ครั้ง ได้โน๊ตบุ๊ก 1 เครื่อง

Comment

ใช้ iMac Intel Core 2 Duo 2.16GHz ครับ
            ผมซื้อ Apple Care ตั้งแต่ออกเครื่องเลยครับ

Comment

Mac Boook ผมตอนซ์้อมามันแถมมาให้เลยอะ =w= เป้นโปรโมของร้านตอนที่ไปซื้อพอดี

Comment

ใช้ mac book pro อยู่ครับ ไม่มีทางซื้อ เด็ดขาด

ซื้อ 3 ครั้ง ได้โน๊ตบุ๊ก 1 เครื่อง
                เเล้วซื้อทำไมอ่า3ครั้ง ครั้งเดียวหมดก้อเปลี่ยนเครื่องเเล้ววว

Comment

สงสัยครับ ว่าผมต่อ apple care ไป 1 ครั้ง แล้ว เราต่ออีกได้ไหม....

Comment

Originally posted by golf252 View Post
                    สงสัยครับ ว่าผมต่อ apple care ไป 1 ครั้ง แล้ว เราต่ออีกได้ไหม....

ไม่ได้แล้วครับ ได้แค่ครั้งเดียว

Comment

apple care ของผมครับ...โดนไปเกือบ 2หมื่น
                      Last edited by runmac; 18 Mar 2008, 17:15:16.

Comment

Originally posted by runmac View Post
                        apple care ของผมครับ...โดนไปเกือบ 2หมื่น
                        ซื้อทำไม เยอะแยะเลย..

Comment

ถ้าเป็นผมผมก็ซื้อนะครับ ผมว่าถ้าเราเอามาใช้งานหาเงินจริงๆมันก็คุ้สค่านะครับ เกิดเสียปีที่ 2 งี้ซวยเลยนะครับ Apple น่าจะซ่อมแพงเอาเรื่องอยู่นะ

Comment

Originally posted by golf252 View Post
                            ซื้อทำไม เยอะแยะเลย..
                            ผมมีน้องApp...อยู่ทีบ้านเยอะครับต้องป้องกันไว้ก่อน..ไม่ว่าจะเป็น Imac 20",apple studio display 2ตัว
                            และ สุดรักสุดหวงตัวใหม่ MacPro 8core ถ้าปล่อยไห้เลยปีแล้วเป็นอะไรขึ้นมามีหวังลมใส่แน่ครับ...(imac 20"
                            เคลมจอLCD มา 2 ครั้งแล้วถ้าไม่อยู่ในประกันละก็...อย่าไห้ผมบอกราคาเลยครับ...แนะนำทุกท่านที่มี Product
                            Apple ไว้ในครอบครองควรมีเจ้า AppleCare ไว้เพื่อความอุ่นใจครับ

Comment

ประกัน ของ apple ครอบคลุม อะไรบ้างครับ เวลาเสียอะครับ สมมุติใช้ๆ บอร์ดพัง puไหม้ ไดร์dvdค้าง เปลี่ยนฟรีมั้ยครับ

Comment

Working...
                              X