Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามนิดนึงว่ามีตัวแปลงสายIDEเป็นแบบSATAไม๊คับ(ไม่รู้จิงๆ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามนิดนึงว่ามีตัวแปลงสายIDEเป็นแบบSATAไม๊คับ(ไม่รู้จิงๆ)

ถามนิดนึงว่ามีตัวแปลงสายIDEเป็นแบบSATAไม๊คับ(ไม่รู้จิงๆ)

มีครับผม

Comment

ไม่แพงคัรบ

Comment

แล้ว ราคาเท่าไหร่คับ มีรูปไม๊คับ เค้าต่อกันตรงไหน ยังไงอ่ะคับ
        แบบว่าต้องติดตัวนี้เข้าที่ช่อง IDE ของอาร์ทดิส ใช่ป่ะคับ

Comment

เคยเห็นภาพแว่บๆ ของทำจากจีนแดง เวลาใช้เอาไปเสียบที่ตูดของฮาร์ดดิสก์ บางคนที่เคยใช้บอกว่าไม่ค่อยเวิร์ค

Comment

ตามนี้เลยครับ
            http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?p=656331

Comment

ถ้าของจีนแดงไม่เวิร์กครับ

ห่วยมากกก

เจอ hdd ไม่เจอบ้าง

แถม hdd ทำงานช้ากว่าเดิมอีก

Comment

Working...
              X