Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยว่า เพื่อนใน OCZ ใครทำงานที่ istudio บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยว่า เพื่อนใน OCZ ใครทำงานที่ istudio บ้าง

อยากปรึกษาเรื่อง ซื้อ mac book / mac book pro/ mac book air ณ.โชว์รูม ลาวิวล่า หรือ พารากอนก็ได้ครับ

อยากได้เพื่อนๆ คุยกันเอง..... เพราะผมไม่เคยใช้แมคเลย...

ขอบคุณครับ
    หนีไปแมคล่ะ

เหมียนกัน

Comment

....

Comment

ซื้อลาวิลล่าดีกว่าครับ :P

Comment

ช่วย .... หน่อยมีใครทำงาน ลาวิวล่า บ้างไหน หน่อ

Comment

ลาวิวล่า เหอๆๆ ผมไม่ได้ทำอะแต่แฟนทำ

Comment

Originally posted by chankxx View Post
              ลาวิวล่า เหอๆๆ ผมไม่ได้ทำอะแต่แฟนทำ
              ใครอ่ะ... อยากให้สอนจริง ปล. ไม่มีหม้อ... มีเมียแล้ว ต้องพาเมียไปดูด้วย...เห่อๆ pm บอกหน่อยเด้อ

Comment

ทำไมต้อง ลาวิลล่า อ่ะคับ ผมซื้อ mac air ที่ j avanue บริการดีมากๆ ^^

Comment

ใกบ้บ้านผมครับ.... ไม่ต้องขุดแล้ว... มันตั้งนานแล้ว

Comment

จขกท บอกไม่ต้องขุดแล้ว เลยไม่รู้เหมือนกันว่า ตอบไปจะได้กลับมาอ่านหรือเปล่า

ผมไม่ได้ทำงาน istudio ครับ แต่พอมีคนรุ้จักเคยทำงานอยู่บ้าง

มีอะไร ข้อข้องใจ ก็โทรมาคุยกับผมก็ได้ครับ ให้คำปรึกษาได้อยู่ สบายๆ กันเองครับ

0 8 6 -0 0 8 8 - 0 1 5

Comment

Working...
                    X