overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 40

Thread: ใครมีประสบการณ์เรื่อง เครื่องคอมเล่นเสียง กับ มนุษย์เมีย มาฝากบ้าง

OverclockZone Member excomics's Avatar

Default ใครมีประสบการณ์เรื่อง เครื่องคอมเล่นเสียง กับ มนุษย์เมีย มาฝากบ้าง

เล่าๆให้ฟังมั่งคับ ว่าเครื่องคอมเล่นเสียงกับมนุษย์เมียเจอกัน

เกิดอะไรขึ้น...........*-* ระบายได้เต็มที่ฮะ ไม่ต้องเกรงใจ เชิญ...

ไม่ว่าจะเป็นคำพูดที่ดูถูก หรือ แดกดัน

เพื่อ เพื่อนๆหลายๆท่าน ในที่นี้ จะได้แลกเปลี่ยนประสบการณ์กัน (ระวังตัวได้ทัน)
    Last edited by excomics; 17 Mar 2008 at 14:57:13.

OverclockZone Member excomics's Avatar

.... สงสัยไม่กล้าเล่า

OverclockZone Member shogun265's Avatar

โดนเมียด่าดิแสด เปลืองตังซื้อมาทำไม เปิดดังก้อโดนด่า บอกหนวกหู
    ต้องโกหกว่า อันเก่าเสีย ถึงซื้อได้ 555
    บังเอิญ เมียดุ เหอๆ

5555+ มีใครเสนอเรื่องฮากว่านี้มัย

OverclockZone Member Chan's Avatar
    @ ตัวเมืองระยอง

Quote Originally Posted by shogun265 View Post
    โดนเมียด่าดิแสด เปลืองตังซื้อมาทำไม เปิดดังก้อโดนด่า บอกหนวกหู
    ต้องโกหกว่า อันเก่าเสีย ถึงซื้อได้ 555
    บังเอิญ เมียดุ เหอๆ

แฟนผม ไปเขียนติดที่กระจกรถที่เปื้อนฝุ่นว่า "เมียดุ"

ผมเลยไปเขียนต่อ เป็น "เมียดุ เหมือนหมา(บ้า)" ขำๆ ครับ

OverclockZone Member Aeromancer's Avatar

ไม่มีเรื่อง ฮาครับ มีแต่เรื่องกดดัน - -' คอมไม่เท่าไหร่ยังพอมีเหตุผล เสียงไม่ดี ทำงานไม่ได้ ไม่มี inspiration แต่ถ้า เครื่องเสียงที่เป็นชุด จะรู้สึกถึง บรรยากาศ มาคุ เงียบ นิ่ง อึดอัด ไม่พูดด้วย ... รู้สึกแย่กว่าโดนด่าอีก

OverclockZone Member jarzabrike's Avatar

เมียผมมันไม่ว่าเปิดดังก็ได้เปิดเบาก็ดีอ่ะครับ แต่ไอ้ที่เซงสุดๆก็ไอ้ห้องข้างล่างอะครับ(ชั้น3ผมอยู่ชั้น4) มันชอบโทรมาให้เบาๆหน่อย เสียอารมณ์จริงๆ เด๋วปัดเอาซัฟทุมใส่หัวเลย-*-

OverclockZone Member camera's Avatar
    13.784893,100.613126

เมียบอกเวลาตาย ไม่ต้องใช้เตาเผา จะเอาลำโพงเป็นเชื้อไฟเผาให้ครับ
    Last edited by camera; 17 Mar 2008 at 12:09:43.

OverclockZone Member mkj's Avatar

ีของเราให้มีได้แค่หูฟังห่วยๆ ทีของตัวเองดูทีวียังต่อเข้าชุดเครื่องเสียงบ้านเลย
    แล้วไอ้เครื่องเสียงชุดนั้นน่ะ ผมโมแทบตาย
    แต่...ก็ไม่ได้่โต้แย้งหรอกครับ สันติ..ครับ..สันติ

OverclockZone Member ozza's Avatar

เซงยิ่งกว่า หมดตังไปเท่าไรแล้ว ได้แค่นี้เองหรอ เสียดายตัง
    พี่แกเล่นเทียบกับเครื่องเสียงแมคอินทอชที่โชๆตามห้าง

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by jarzabrike View Post
    เมียผมมันไม่ว่าเปิดดังก็ได้เปิดเบาก็ดีอ่ะครับ แต่ไอ้ที่เซงสุดๆก็ไอ้ห้องข้างล่างอะครับ(ชั้น3ผมอยู่ชั้น4) มันชอบโทรมาให้เบาๆหน่อย เสียอารมณ์จริงๆ เด๋วปัดเอาซัฟทุมใส่หัวเลย-*-
    แนะนำให้ซื้อห้องข้างล่างไปเลยครับ ถ้าข้างบน กับข้างๆ มีปัญหาซื้อหมดเลย

OverclockZone Member jarzabrike's Avatar

Quote Originally Posted by IIM View Post
    แนะนำให้ซื้อห้องข้างล่างไปเลยครับ ถ้าข้างบน กับข้างๆ มีปัญหาซื้อหมดเลย
    เง้อ-*- เอางั้นเลยเหรอครับ รอถูกห่วยรางวัลที่1ซักชุด เดียวจะปลูกบ้านใหญ่ๆสักหลังเอิ๊กๆ

ปัญหาแต่ละคนน่าสงสารจิงๆคับ

เป็นสิ่งที่น่ากลัวจิงๆ มนุษย์เมีย....

OverclockZone Member nitroboy's Avatar
    อยู่ที่ใจ ใช่ใบหน้า

http://forums.overclockzone.com/foru...highlight=0060

นี่เลยครับ อิๆๆๆ
    ของจริง
    ส่วนตัวผมเองมะมีเรื่องฮับ มีแต่ขอไห้แฟนซื้อไห้ ได้บ้างไม่ได้บ้าง แล้วแต่ดวง

OverclockZone Member Devilbatscafe's Avatar

โชคดีมหาศาล เลยตู

OverclockZone Member klenium's Avatar

โชคดีที่ยังไม่มีเมีย

OverclockZone Member benzarang's Avatar

แฟนผมมีแต่ให้ตะงไปซิ้ออะคับ โชคดีจิงเรา

OverclockZone Member Night_Angel's Avatar

แฟนเป็นนักร้อง และนักดนตรีอยุ่แล้วด้วยครับ

เลยไม่มีปัญหา เพราะประสบการเขาแยะกว่าเสียอีก

ฉนั้นเวลาต่อลำโพงหรือแอมใหม่ จะมี คนมาช่วยวิจารให้อย่างดี

อ่อนอะไรไปบ้าง หรืออะไรมากเกินไป ไม่ถุกหูก็ช่วยกันฟัง

ของผมไม่มีปัญหาครับ เพระาผมไม่นิยมของแพง

*-* นานาจิตตัง

OverclockZone Member For Fun's Avatar

จะซื้ออะไร เธอไม่เคยว่าครับ แต่ทำตาเขียวใส่

ล่าสุดผมจะซื้อ VGA ราคา 8,000 กว่า ๆ เธอทำตาเขียวใส่ จนผมต้องไปหาตัวละ 5 พันกว่ามาใช้

อึดอัดเหมือนกันนะ

วันก่อน เธอบ่นมาก ผมตบเธอไปทีนึง แต่น่าเสียดายครับ

ที่ตกใจตื่นซะก่อน ไม่งั้นหละจะจับตบอีกซักทีสองที -*-

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks