Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไรได้บาง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไรได้บาง

เครื่องผม
    m/b Asus P4S-X 478
    CPU P4 2.66
    Ram 512*2/333
    FX5200
    HD 160

(เคยปรับในไบออสแล้ว ทำงานไปแล้วมันจะขึ้นจอฟ้าอะ ทุกอันเลย เลยต้องใช้แบบเดิมๆคับ)

แบบว่ามือใหม่ อยาก OC ให้มันแรกๆอะครับ
    มีกระทู้แนะนำมั้ย
    Last edited by kochsoontorn; 29 Nov 2006, 14:02:54.

และท่าจะ UP m/b กับ cpu แล้วใช้กับของเดินได้จะต้อง UP เป็นรุ่นไหนครับ

Comment

น่าจะ OC ได้ครับ แต่ผมต้องรู้ก่อนว่าท่านปรับอะไรไปบ้างเท่าไร มันคงไม่เสถียรครับ

แต่ ชิพ SIS นี่ทำใจได้เลยครับ ไม่ไกลแน่นอนครับ

Comment

ถ้าอยากจะปรับ เอาแบบเริ่มใหม่ตั้งแต่ต้นเลยอะครับ (ตอนนี้เป็น Defaults อยู่ครับ)

Comment

Working...
        X