Announcement

Collapse
No announcement yet.

โอ้ กว่าจะได้วิธีแก้ MAC Address invalid ของบอร์ด ASrock ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

^
    อาการหนักแล้วครับ - -" แฟลชไบออสผิดรุ่นหรือเปล่าครับ
    นำไปแฟลชใหม่ด่วน ที่ร้านอิเล็คทรอนิกส์ที่รับแฟลชไบออส ประมาณ ร้อยนึง
    อย่าลืมเอาไบออสที่ต้องการจะแฟลชไปด้วยนะครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

บาร์โค้ด

อยู่ตรง Parallel Port

Comment

กำลังเจอปัญหานี้พอดีคร๊าฟ...

ลูกค้าสั่งเครื่องร้านเน็ทอ่ะครับ

ทำไปทำมา เจอเครื่องนึง ขึ้นแบบนี้เลย

นึกว่าเป็นที่พอร์ทแลน

เลยใส่การ์ดแลนไปก็ไม่หาย....

มาเจอวิธีนี้พอดี

ขอลองดูก่อนนะคร๊าฟ....

เด๋วมาแจ้งผล อิอิ...อิอิ

Comment

ขอบคุณมาก มีประโยชน์มากมายเลยครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ กำลังลองกับ N68PVGS แก้ได้แล้วครับ
              Last edited by coregame; 22 Sep 2009, 21:32:06.

Comment

ดันนน

Comment

ขอบคุณมากๆกำลังเจอปัญหานี้อยู่พอดีครับ

Comment

Working...
                  X