Announcement

Collapse
No announcement yet.

The Witcher บน Vista

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• The Witcher บน Vista

เล่นๆ อยู่ดีๆ แล้วเกมส์ก็หลุดออกมาอ่ะครับ ไม่ทราบว่ามีวิธีแก้ไหมครับ

ปล. ใช้ Lenovo Y510 เล่นนะครับ
    Last edited by ichigo; 17 Mar 2008, 16:36:51.

อ๋อๆ ผมก้อเคยเป็น ส่วนมากจะเป็นเวลาที่เข้าฉากที่จะเปนฉากพูด ผมมักจะเป็นตรงที่ชาวบ้านจะมาเผานางเอกของ act1 อะคับตรงนั้นหลุดบ่อยมาก แต่หลังจากนั้นไม่เป็นอีกเลยคับ ก้อเลยไม่ได้หาวิธีแก้เลย แต่ผมคิดว่าถ้าลง Patch ใหม่ๆๆคงไม่เปนอะไรแล้วคับ ก่อนเข้าเกมจะมีให้ Update ลองอัพเดตดูคับ

Comment

Working...
    X