Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้ใช้ E8400 ตัวแรงๆ ลากได้ไกล วีค ไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้ใช้ E8400 ตัวแรงๆ ลากได้ไกล วีค ไหนบ้างครับ

ขอแบบ On Air นะครับอยากทราบอุณหภูมิด้วย ทั้ง Idle และ Full Load

รบกวนด้วยครับ.............

ที่ห้องExtreme Zone เลยครับ เห็นมีบางท่านลากOn Air 4.1Gครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...splay.php?f=12

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ผมว่า4.4ghz อย่างต่ำนะ คนที่ผมเคยเห็นอ่านะ cpu e8200 กับe8400 ตันบัส490เท่ากัน ตัวE8400ตัวคูณเยอะกว่าก็ได้4.4ghzหน่ะครับ on air

Comment

ผมลากได้ 470 นะครับที่ V-Core 1.4 ไฟแรม 2.3 ไม่กล้าใช้ไฟแบบใน Article ของ OCZ ที่เคยลากไปไกล 500 ได้ (V-core กดไป 1.6) กลัวครับใจไม่กล้าพอ

Comment

On Air คงได้ 4.4 - 4.6 แหละครับ

Comment

ไม่ถามบ้างหละว่าวีคไหนแต๊ปง่าย.... หุหุ

Comment

ผม 3.0G เท่าเดิมเพราะไม่ได้ลาก ช่วงนี้เน้นประหยัดไฟ

Comment

Working...
                X