Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการซื้อการ์ดจอใหม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการซื้อการ์ดจอใหม่ครับ

ถ้าผมมีงบประมาณ 15000 บาท ผมควรซื้อการ์ดจอรุ่นไหนดีครับ nvdia หรือ ATI ก็ได้ครับ เอาไว้เล่นเกมส์นะครับ
    Last edited by teddyman; 29 Nov 2006, 21:35:53.

ATI ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ใช้ทำอะไรละครับ ??

Comment

Originally posted by tuazaa01 View Post
        ใช้ทำอะไรละครับ ??
        -----------------
        นั่นซิครับ

Comment

NVIDIA 8800GTS 19XXX + ต้อง Up PSU ด้วย
          ATI 1950Pro 9XXX
          ASUS 1650XT 7000 ตัวนี้เพิ่งออกมา Pipe Line มันมากกว่า 1650Pro นะครับ
          จริงๆ อยากให้รอ 8800GTS ลดราคาลงมาใกล้งบของคุณ ถ้าคุณรอได้

Comment

เออแล้วตัว 8800gts นี่ต้อง up psu ซักเท่าไหร่หรอครับ

Comment

ดันๆ

Comment

7900gs คุ้มค่าสุดในเวลานี้ แต่ยังไม่ถึงงบเลย

งั้นเอา ati1950 ละกาน เกือบถึงละ อิอิ

Comment

NVIDIAสิครับดูดีมีอนาคตกว่าเยอะ

Comment

8800เอามาตอนนี้ก็ยังเล่นเกมได้ไม่เห็นผลเท่าไรหรอกครับ ไม่ต่างกับรุ่นท็อปทั่วไป กินไฟอีกตะหาก

Comment

Working...
                    X