Announcement

Collapse
No announcement yet.

เขารับเคลมไหมครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เขารับเคลมไหมครับ?

พอดีเอารถไปวัดถนนมาอยากรู้ว่าศูนย์Asusเขารับเคลปะแบบนี้อะคับตามภาพ
    Attached Files

โอกาศเคลมได้ แทบเป็น 0%
    เป็นรอยแบบนี้นะ
    แต่โทรถามเค้าก่อนก็ได้นะ บอกอยู่ดีๆ มันก็เป็นของมันเองเคลมได้ใหม ( พนักงานเค้าจะเชื่อใหมเนี้ย ^..^" )

Comment

ยากอ่ะครับ ถ้าเป็นตรงฝาผับเปิดปิดอ่ะเครมได้สบาย แต่มันไม่จุดไหนเครมได้เลยครับ

Comment

เสียใจด้วยครับ ทำใจครับ

Comment

ลองโทรไปถามดูเบอนี้ค่ะ 026798367 ถามเรื่องเคลมโดยตรง

OrAngE^^

Comment

A6 เหรอครับ หมดสิทธิ์ครับ เพราะกรอบจอผมร้าว ยังไม่ได้เลย เศร้า

Comment

ทำใจซื้อใหม่อย่างเดียวครับ ถ้าใช้งานได้ก็ทนๆใช้ไป เพราะมันไม่ได้เกิดจากความบกพร่องจากการผลิต แต่เป็นเพราะเราทำมันเองอ่ะ คงไม่มีทางเคลมได้เลยครับ

Comment

ไม่รับ..........

Comment

ไม่ใช่ A8 หมดสิทธิ์ครับ

Comment

Working...
                  X