แปลงไฟล์ Autocat เป็น ไฟล์ jpg
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: แปลงไฟล์ Autocat เป็น ไฟล์ jpg

OverclockZone Member

Default แปลงไฟล์ Autocat เป็น ไฟล์ jpg

แปลงไฟล์ Autocat เป็น ไฟล์ jpg
    สามารถใช้โปรแกรมอะไรทำได้ครับหรือมีวิธีการอย่างไรครับ
    ขอบคุณมาก ต้องการใช้ด่วน

OverclockZone Member sanitkku's Avatar
    Bangkok,hadyai,petchaburi,khonkean

AutoCAD ครับ ไม่ใช้แมวอัตโนมัติ เขาเขียนมาแพงนะครับ และใช้งานได้ดีด้วย ให้เกียรติ
    เขาหน่อยครับ

1.Export ออกมาเป็น jpeg ,bmp ได้เลยครับ
    หรือเอาง่ายๆก็
    2. สั่งPlot ออกมาเป็นไฟล์ Jpeg ครับ โดยเลือกเครื่อง Plot เป็น PublishtoWebJPG.pc3 ครับ

Bookmarks

Bookmarks