Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU ร้อนมากเลยค่ะ 35 C

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กระทู้ HOT เลยนะเนี่ย

Comment

• ตอบกันตั้งแต่ 18 มีนา ยัน กค. ยังไม่เลิกตอบกัน เหอะๆ
      มีน้ำใจกันมากมาย OCZ

Comment

• คนร้อนหรือ cpu ร้อนอ่ะ

Comment

• เอาน่าผมก็ก็อยากรู้อุณหภูมิของแต่ละคนด้วยอ่ะคับ ของผม 29-35 องศา อุณหภูมิเมนบอร์ดแซงไปแล้วเพราะมาน45องศา จิงๆต้องดุซีรี่รุ่นไม่ใช่เหรอครับ เค้าไม่คุ้นกับอุณภูมิที่เพิ่มขึ้นมากก่า ผมว่านะเวลาคนเห็นอะไรแปลกไปจากเดิมให้เค้าถามอ่ะดีสุดแล้วคับตอบแนวๆแบบนี้ มานทำให้เด้กไทยไม่กล้าที่จะถามนะครับกลัวหาว่าโง่ แระก็ตามความคิดผม ไม่เกิน75 นี่ก้ดีคับ เครื่องจะได้ไม่ช้า เพราะร้อนจัด บ้านเพื่อนผมสตางมา65องศากว่าๆ สำหรับผมเฉยๆเพราะ P4 มานประมานนั้นแหละ แต่พอ80ปุ๊บเรื่อมค้างต้องปิดเครื่อง 2 ชม. แล้วเปิดเล่นใหม่ กลับมาเข้าเรื่องใครที่CPUอยู่ซีรี่เดียวกับ เค้าก็ลองบอกอุณหภูมิหน่อยครับ

ปล ของผม Q9450 30 องศา แต่ถ้าดูเป็น Core ก้55-60 ต่อ Core เลยงงจะดูอุณหภูมิจริงตรงใหน

Comment

• อู้ว ดันกันนานจริงๆ

เพราะคำว่า "ค่ะ" คำเดียวแน่ๆเลย อิอิ

Comment

• Originally posted by Toffeecheese View Post
              อู้ว ดันกันนานจริงๆ

เพราะคำว่า "ค่ะ" คำเดียวแน่ๆเลย อิอิ

Comment

• กระทู้ท่าจะยาว

Comment

• ทำได้แระครับ 22 องศา เพราะฝนมันตกทั้งคืน

Comment

• เอ้าขุดกันขึ้นมา

Comment

Working...
                    X