Announcement

Collapse
No announcement yet.

เชิญท่านเซียนแต๊ป เอ้ย!! เซียน OC มาแนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เชิญท่านเซียนแต๊ป เอ้ย!! เซียน OC มาแนะนำทีครับ

8800 GTS G92 เนี่ย OC ได้มากที่สุดเท่าไรเหรอคับ

แล้วถ้าจะเอาพอประมาณแบบให้ใช้ได้เร็ว และการ์ดไม่พัง ต้องเท่าไรเหรอคับ

เชิญแนะนำทีครับ ฮือๆๆ

ใครเซียนแต๊ปมาบอกเร็ว

Comment

คงต้องไป ถาม ใน ห้อง VGA การ์ด ไม่ก็ ถาม เซียน แต็ป อย่าง ท่าน Dear . . .

Comment

ก๊ากๆๆ อ่าว ที่นี่ห้อง OC ไม่ใช่เหรอหว่า....

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
          ใครเซียนแต๊ปมาบอกเร็ว
          เซียนแต็บตัวจริง

Comment

ตกลงจะเอามากที่สุดหรือพอประมาณ....
            ถ้ามากที่สุดก็เตรียมมิเตอร์ไว้ได้เลย เดี๋ยวก็รู้ว่าต้องเอาไว้ทำอะไร

Comment

บอกทั้ง 2 อย่างมาเลยอ่าครับ ได้ป่าวครับ ถ้าไม่ได้ก็เอาแบบพอประมาณก็พอ

Comment

สำหรับป๋มหนะบอกได้ทุกแบบแหละงับ ขึ้นกับว่าคุณพร้อมมากขนาดไหน
                อันดับแรกคุณต้องลองประเมินความเข้าใจของตัวเองดูก่อน
                หากจะลองเพียงแบบเบาๆ ก็คงไม่ใช่เรื่องยากอะไร รายละเอียดคร่าวๆก็ลองดูกระทู้ที่แขวนไว้ด้านบนห้องนี่อ่ะ

หากเข้าใจในส่วนรายละเอียดปลีกย่อยตรงนั้นแล้ว ก็เป็นอันว่าพร้อมเล่นกันแบบโหดๆได้เลย
                แล้วค่อยมาลุยกันต่อในขั้นการโมไฟ ซึ่งมีวิธีให้อยู่แล้ว ขึ้นกับคุณจะเข้าใจขนาดไหน

ของแบบนี้ต้องลองงับ ป๋มก็ใช่ว่าจะรู้ทุกเรื่อง ลองผิดลองถูกจนแต๊ปมาหลายรอบละ ขนาดปัจจุบันก็ยังแต๊ปอยู่เยย หุหุ

Comment

โอ้เซียนแต๊ปมาแย้ว งั้นผมจะลองเองเลยนะ หุหุ (เอาการ์ดเก่าๆ มาลองดู)

Comment

Working...
                  X