Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่เซียร์ร้านไหนมี พัดลมขายมั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่เซียร์ร้านไหนมี พัดลมขายมั้งครับ

ที่เซียร์ร้านไหนมี พัดลม LEDไฟสีน้ำเงิน 80mm 120mm แบบบ้านๆไม่เอายี้ห้อครับ
    ไปหาๆ เจอแต่หลายๆสี ไม่เจอสีน้ำเงิน เรย

ที่หุ้มสายไฟ ด้วยครับที่ไม่ใช่กระดูกงูนะ แบบไหนก้อได้ชั้นไหนมีขายบ้างครับ

พิม ผิดครับ
    Last edited by masza; 18 Mar 2008, 19:50:49.

พัดลม 8 ซม. ต้องถามคนขายคับขอลองต่อไฟดู

12 ซม. ไม่มีเลย ผมหาแล้ว ส่วนใหญ่จะเป็นคละสีซะมากกว่า

กระดูกงูมีเยอะคับ หลายร้าน ถูกๆก็อมรเลย

Comment

ส่วนใหย๋มีแต่ของแบรนแนมคับ

Comment

เศร้าจิง กะจะทำไรเล่นๆ หน่อย

Comment

ร้าน hibase เลยคับ ของ tt หุหุ

Comment

ดูแถมด้านหลังชั้นสองอยู่ใกล้ๆร้านdtech jib มีพัดลม12cm สีฟ้า 150บาท

Comment

Originally posted by sc View Post
              ดูแถมด้านหลังชั้นสองอยู่ใกล้ๆร้านdtech jib มีพัดลม12cm สีฟ้า 150บาท
              dtech jib มีพัดลม12cm สีฟ้า 150บาท

แรงป่าวครับท่าน

Comment

Originally posted by masza View Post
                dtech jib มีพัดลม12cm สีฟ้า 150บาท

แรงป่าวครับท่าน
                ไม่ใช่ๆdtech jib อยู่แถวๆนั้น อยู่ติดกับร้านขายลำโพงช่วงบันเลื่อน

Comment

Working...
                X