Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 2พัน ครับเลือกกาดจอ ที่เล่นเกมแนวสงครามลื่นๆหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 2พัน ครับเลือกกาดจอ ที่เล่นเกมแนวสงครามลื่นๆหน่อย

ช่วยเลือกหน่อยครับ ใครพอรู้บ้าง ของ pci-x นะครับ ตอนนี้ ผม ดู 2ตัวนี้ไว้อยู่อะครับ

ASUS EAX1550/S/HTD/512MB PCI-E RADEON,X1550, 512 MB DDR2,128BIT,CORE 500 MHz, MEM 800 MHz TV Out

กับ

ASUS EN7300GT/S/HTD/256 MB PCIEX, Geforce 7300GT,256 MB DDR2,128 BIT,CORE 400 MHZ, MEM 800 MHz

เล่นประมาณเกมส์ บัทเทิลฟิว อะครับ แนวๆสงคราม ไม่ทราบ 2พันกว่านี้(เพิ่มได้อีกนิดหน่อย) จะพอซื้อกาดจอมาเล่นเกมแนวๆพวกนี้ แบบลื่นๆมีไหมครับ

7300gt battlefield2ก็ลื่นนะ เห็นร้านเกมส่วนใหญ่ชอบให้อ่า

Comment

Spark 7300GT MAXX DDR3

หรือถ้าหามือสองก็

7600GS DDR2
      7600GS DDR3
      X1650Pro DDR3
      Spark 2600Pro DDR3

เพิ่มอีกนิด
      7600GT
      X1650XT

และอีกหลายตัวเลยถ้าเป็นมือสอง

Comment

แล้วของมือ2 มันจะดีมากไหมครับ แหล่งที่ไหนบ้างครับ หรือพันทิตพ์ทีเดียว

Comment

หาในเว๊บนี้ล่ะครับดีที่สุดเลย

ห้อง IT MAKET

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
            Spark 7300GT MAXX DDR3

หรือถ้าหามือสองก็

7600GS DDR2
            7600GS DDR3
            X1650Pro DDR3
            Spark 2600Pro DDR3

เพิ่มอีกนิด
            7600GT
            X1650XT

และอีกหลายตัวเลยถ้าเป็นมือสอง
            ขอถามหน่อยครับ คุณSunzabiLL ถ้าราคาสองพัน มือสอง ที่คุณคิดว่าแหล่มสุดนี้ตัวไหนครับ

Comment

Originally posted by kittin View Post
              ขอถามหน่อยครับ คุณSunzabiLL ถ้าราคาสองพัน มือสอง ที่คุณคิดว่าแหล่มสุดนี้ตัวไหนครับ
              7600GT ครับ

Comment

เห็นด้วยครับ ราคา 2000 มือ 2 7600GT นี่แหละแหล่มสุดๆครับ แรงกว่า 8500GT อีกครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                  7600GT ครับ
                  ขอบคุณครับ คุณ Gearhead

ทำไงดีล่ะ สับสนอีกแล้ว

ตอนแรกว่าจะหา HD2600 pro DDR3 มาทำ mod

ตอนนี้ก็มี 7600 GT มาให้คิดมากอีกแล้วสิเนี่ย ทำไงดี

Comment

Originally posted by kittin View Post
                    ขอบคุณครับ คุณ Gearhead

ทำไงดีล่ะ สับสนอีกแล้ว

ตอนแรกว่าจะหา HD2600 pro DDR3 มาทำ mod

ตอนนี้ก็มี 7600 GT มาให้คิดมากอีกแล้วสิเนี่ย ทำไงดี
                    แล้ว 7600GT นี่ มือ 1 ราคาเท่าไรครับ แล้ว มือ2อยู่ที่เท่าไรครับ ผมไม่ค่อยกล้าซื้อของมือ2เท่าไรอะครับ ถามพี่ๆที่ทำงานก็ไม่มีใครสนับสนุนเลย หรือใครมีวิธีแนะนำดูของมือ2ดีๆ แนะนำหน่อยครับขอบคุณครับ

Comment

7600GT มือสองอยู่ที่สองพันนิดๆครับ
                      ผมซื้อมือสองจากห้อง IT มาก็เยอแล้วก็ไม่ค่อยมีปัญหาอะไรครับ
                      แต่ให้ชัวร์ก็เอาที่มีประกันจะอุ่นใจครับ
                      มือสองสำหรับคนที่อยากแรงแต่เป๋าแบนครับ แล้วก็พวกที่ชอบเปลี่ยนการ์ดบ่อยๆ อย่างผมเป็นต้น

Comment

Working...
                      X