Announcement

Collapse
No announcement yet.

______การอัพเกรดของDCOMPUTER__________

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ______การอัพเกรดของDCOMPUTER__________

ผมใช้
    PCi-ex Asus X1300 Pro silent 256ddr2 128bit
    วซื้อมา 2เดือน ต้องการ อัพเกรด ไปดูที่ www.dcomputer .com บอกว่าได้ คุณๆๆ ว่าผมอัพเป็นอะไรดีครับ เอาแบบเพิ่มเงิน ซัก 1500 บาท แนะนำทีครับ เพราะตัวนี้ เล่นเกม SF ยังแลค

เล่นSFแล้วแลค? เป็นที่เนตหรือเปล่าคับ ผมใช้GeForce2MX200ยังเล่นได้สบายเลย

Comment

D Com มีให้อัพนี้เป็นฮาร์ดดิสก์อย่างเดียวนี่ครับ

Comment

ใช้มา 2 เดือนจะอัพเปลี่ยนรุ่น
        -----------------------
        เท่าที่ผมทราบไม่ได้นะครับ

Comment

อ้าวไม่ได้หรอครับ แล้วท่าเราบอกว่า มีปํญหา เล่นๆๆอยู่ดับ เข้าเล่นเกม need for ไม่ได้ จะเลี่ยนรึป่าวครับ

Comment

Originally posted by momaymint View Post
            อ้าวไม่ได้หรอครับ แล้วท่าเราบอกว่า มีปํญหา เล่นๆๆอยู่ดับ เข้าเล่นเกม need for ไม่ได้ จะเลี่ยนรึป่าวครับ
            ----------------------------------------------
            เปลี่ยนให้ครับ แต่เป็นรุ่นเดิม และไม่ใช่การ์ดตัวใหม่ แต่เป็นการ์ดในสต๊อคซ่อมครับ

Comment

ห่วยเข้าไปใหญ่

Comment

ไม่ได้นะครับ นอกจะเสียจิงแล้วอัพได้แต่คงได้ในตระกูลเดียวกันครับ

Comment

นอกจะเก่ามาก แล้วไม่มีของจิงๆ ถึงได้

Comment

เล่นเกมSpecial Force แล้วแลค
                    เกมนี้ไม่ได้ใช้ประสิทธิภาพของการ์ดจอสักเท่าไหร่เลย
                    การ์ดจอFX5200ยังเล่นได้ลื่นเลยน่ะครับ (FX5200เก่าและประสิทธิภาพด้อยกว่าX1300มากๆครับ)

ลองเช็คเน็ทที่คุณใช้ก่อนดีกว่าครับ

Comment

ไม่เกี่ยวกันมั้งกะ SF อ่ะ เป็นที่เนตมากกว่า การ์ดคุณดีออก เล่นเกมอื่นที่ดีกว่า SF ได้เยอะแยะ

Comment

คงต้องดูของในสต๊อคอ่ะคับ
                        ถ้าไม่มี ก็ต้องเทียบรุ่น แล้วอัพเกรดเอา

วันก่อนเคยไปคุยกะพนักงานของ XFX
                        ถ้าตอนนี้ใครมี 6800gs ในครอบครอง เกิดเสียขึ้นมา
                        เอาไปเครมอาจจะได้รุ่น Serie 7 มา อิอิ

Comment

SF ของคุนที่ว่ากระตุกนี่มันคือ

Special Force หรือบ้านผมเรียก เก๊ะ SF (เคาเตอร์ SF) หรือ

เกม RPG ที่ชื่อ Spell Force กันหรือ?????

Comment

NEt ผม 512Kbs

Comment

Working...
                            X