Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spark HD 3850 เล่นเกมไรได้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spark HD 3850 เล่นเกมไรได้บ้าง

Spark HD3850 มันเล่นเกมไรได้สุดบ้างคับ

เกือบทุกเกมส์ (เท่าที่ผมรู้ Crysis ปรับสุด กระตุก ครับ)

Comment

เกือบทุกเกมอีกคน

Comment

เกือบหมด

Comment

ถ้าเกมใหม่ ๆ ก็ได้ทุกเกมแหละครับ แต่บางเกมปรับสุด+Res สูง ๆ คงมีกระตุกแน่ ๆ 8800GTS หรือ 3870X2 ก็ยังไม่รอดเลย แต่ถ้าปรับพอดี ๆ ก็ไม่มีปัญหาครับ ส่วนเกมเก่า ๆ อันนี้ต้องรอท่านอื่นมายืนยันด้วยว่าใครเจอปัญหาอะไรมั่งมั้ย แต่ของผมเท่าที่ลองไปนิดหน่อยกับ KOTOR2 ,NOLF2 ,The Sim2 ,QUAKE4 ,Jade Empire ,GTA:San ,Infernal ,Oblivion ยังไม่เจอปัญหาอะไรครับ

Comment

ถามเหมือนการ์ดจอมันเก่า -*-

Comment

ทุกเกมส์เลยครับ สบายๆ

Comment

นั้นสิมันใหม่อยู่มากนะ ผมใช้อยู่

Comment

Working...
                X