Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้เล่นเกม Crysis ไหวมั้ยคับ - -*อยากรู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคนี้เล่นเกม Crysis ไหวมั้ยคับ - -*อยากรู้

Intel(R) Core(TM)2 CPU 4300 @ 1.80 Ghz 1.80 Ghz, 2.00 GB of Ram

VGA EAX550HM512/256

ไหวมั้ยคับ

ถ้าไม่ไหวจะได้ถอดใจ -_-!!
    Last edited by arabic; 18 Mar 2008, 23:38:51.

Originally posted by arabic View Post
    Intel(R) Core(TM)2 CPU 4300 @ 1.80 Ghz 1.80 Ghz, 2.00 GB of Ram

VGA EAX550HM512/256

ไหวมั้ยคับ หรือไม่ก็แนะแนวทางอะไรประมานนั้น
    LOW อาจกระตุกได้

X2 3600+ / RAM 2G / GF7300GT MAXX ปรับ LOW พอใหว นะ (ของเพื่อนผมอืดๆ เป็นระยะ)
    การ์ดจอท่านพอๆ GF7200GS ได้ละมั้ง หิหิหิ
    Last edited by TWK.; 18 Mar 2008, 23:44:09.

Comment

จะไม่ไหวตรงการ์ดจอนี่แหละครับ

Comment

โล่งใจหน่อย - -!! นึกไม่ไหวทั้ง เครื่อง แล้วการ์ดจอต้องเป็นรุ่นไหนอะคับผมไม่รุ้จักสักรุ่นเลย แนะนำหน่อย

เอาแบบว่า ราคาพอดีๆ ไม่แพงเวอร์เล่นได้ มิดเดี่ยมก็ดีงับ

Comment

สเปกผม
          Intel(R) Core(TM)2 CPU 4300 @ 1.80 Ghz 1.80 Ghz, 2.00 GB of Ram(Bus 667)
          VGA ATI X1600Pro 575/1000MHz DDR3 128MB 128Bit
          Low ยังมีบางช่วงหน่วงๆ นิดหน่อย
          Medium ปุ้บ เหลือ 14 - 15 พอเข้าฉากหนักๆ ก็ต้องออกเลยครับผม

Comment

มีรุ่นไหนแบบว่าปรับได้ทีเดียว มิดเดี่ยมเลยไม่กระตุกเลยมีมั้ยคับ

Comment

เห้อออ

เกมส์เด๋วนี้ออกมากระชาก spec คอมเหลือเกิน

พอเล่นมะได้ก็เกิดกิเลสต้องไปหาซื้อของแรงมาเล่น

เปลืองเจงๆเลย แต่ก็ยังซื้อ

555+

Comment

ไอที่ ซื้อก็เพราะว่า อยากจะรู้ไงว่า ความสวยงามเป็นยังไง

เพราะยังไงต่อไป มันก็ต้องมีอะไรออกมาให้ เราอัพคอมให้แรงขึ้นแรงขึ้น ตามมันจนได้ละครับ

แต่ถึงยังไง ตอนนี้ผมก็คงต้อง นั่งมอง ภาพ สกรีน ตาปริบๆไปก่อนก็แล้วกัน - -*

ต้องพอเพียงตามพ่อ - -!!! เงินไม่ค่อยมีด้วยงิงิ
                Last edited by arabic; 18 Mar 2008, 23:57:49.

Comment

ผมว่าลำบากอยู่นาท่าน

Comment

Originally posted by arabic View Post
                    มีรุ่นไหนแบบว่าปรับได้ทีเดียว มิดเดี่ยมเลยไม่กระตุกเลยมีมั้ยคับ
                    ประมาณนี้น่าจะปรับสุดเกมส์นี้ได้มั้ง (Ultra High)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                      ประมาณนี้น่าจะปรับสุดเกมส์นี้ได้มั้ง (Ultra High)

ตัวแรงเลยนะนั่น แต่อยากดู 3sli vs cosX

Comment

ทำม๊ายย มันใหญ่อลังการ

ทำไมมันใหญ่อลังการ ขนาดนั้น นะท่าน *0* การ์จอ 3 ตัวหรอคับ ใส่ซะ หูยยย

Comment

หาการ์ดจอแหล่มๆสักตัว

Comment

ใส่3ตัวเพื่อเปิด AA สินะ

Comment

psu กี่วัตต์วะเนี่ย?

Comment

Working...
                              X