Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800 GT ผมมีปัญหาอะเป่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800 GT ผมมีปัญหาอะเป่าคับ

คือผมเล่น company of hero เล่นไปซักชั่วโมง มันก็จะหลุดเด่งออกมาอะคับ เป็นแบบนี้ประจำ พอเด่งออกมาแล้วมันก็จะเขียนประมาณว่า ไดร์เวอการ์ดจอหยุดการทำงาน มันอยู่ที่ความร้อนอะคับเป่าผมเปลี่ยนซิงค์เป็น HR-03 แล้วด้วย ขอท่านผู้รู้ช่วยตอบที
    Attached Files

ดุลล

Comment

น่าจะเป็นปัญหาของไดร์เวอร์ หรือ ไม่ก็ตัวเกมส์
      เปลลี่ยนไดร์เวอร์ เวอร์ชั่นอื่น
      ลง Patch หรือ Hotfix ของตัวเกมส์

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        น่าจะเป็นปัญหาของไดร์เวอร์ หรือ ไม่ก็ตัวเกมส์
        เปลลี่ยนไดร์เวอร์ เวอร์ชั่นอื่น
        ลง Patch หรือ Hotfix ของตัวเกมส์
        ผมลงไดร์เวอใหม่มาแล้วรอบนึง ก็ยังมะหาย คงอยู่ที่ตัวเกมส์แหละมั้ง

Comment

Working...
        X