Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะรบกวนช่วยเลือก ups ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะรบกวนช่วยเลือก ups ให้หน่อยครับ

คือตอนนี้อยากจะซื้อ ups เลยอยากจะถามผู้ที่เคยได้ลองหรือสัมผัส ups ว่ายี่ห้อไหนดี ใช้ได้ทน หรือมีประสิทธิภาพดี ๆ ครับ ผมเองก็เล้ง ๆ ไว้หลายยี่ห้อเหมือนกันครับ รบกวนด้วยนะครับ

APC
    LEONIC
    SYNDOME
    ลองไปเลือกรุ่นที่เหมาะสมกับการทำงานของคุณได้ ที่ IT CITY ชั้น 5 หรือ สาขาอื่นๆดูก็ได้ครับ(ที่พันทิพย์ตัวเลือกเยอะครับ)

Comment

ผมใช้ syndome อยู่อ่ะ

แต่ไม่แนะนำ it city เท่าไร - - มันบอกประกัน 1 ปี แปะ void ให้ตูเดือนเดียว ผมก็ไม่ได้ดูครับ มาเห็นตอนถึงบ้านแล้ว

Comment

Syndome ครับ

Comment

LEONICS รุ่น OA Extra

750VA / 450 วัตต์ , Power Factor = 0.6

ปัจจุบันไม่รู้ราคาเท่าไรนะ

แต่ผมซื้อเมื่อ 1 ปีที่แล้ว ราคา 3,750 บาท

Comment

Working...
          X