Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระวังผู้ไม่หวังดีส่งไวรัสมาให้คุณ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระวังผู้ไม่หวังดีส่งไวรัสมาให้คุณ

คำเตือน !
    ผู้ใดมีอีเมล หรือ รู้จักกับผู้ที่มี อีเมล ที่ชื่อ mickclubja@hotmail.com ห้ามรับไฟล์ใดๆที่ส่งมาทาง MSN ระหว่างการสนธนาของท่าน เพราะมันอาจเป็นไวรัสที่ชื่อ winboot.exe ที่แฝงมาในรูปไฟล์ .zip ที่ชื่อ myphoto.zip
    โปรดระวังบุคคลนี้ให้ดี
    *หมายเหตุ ได้เจอมาจึงนำมาโพสทันที

เพิ่มเติม
    ์Nod32 version 3 สแกนไม่พอนะครับ

Comment

เจ้าของอีเมลล์เค้าติดไวรัสมาโดยไม่รู้ตัวหรือเปล่าครับ?
      ถ้าเค้าตั้งใจปล่อยไวรัสก็ว่าไปอย่าง แต่ถ้าเค้าติดไวรัสมาแล้วไม่รู้ตัว แล้วคุณนำอีเมลล์เค้ามาบอกกล่าวกันแบบนี้
      ผมว่าเจ้าของเมลล์จะเสียหายได้นะครับ

Comment

สงสัยเค้าติดไวรัสแล้วไม่รู้ตัวม้างครับ แบบนี้ต้องบอกเจ้าตัวว่าติดไวรัส

Comment

โพสครบทุกห้องยังนิ???

Comment

Working...
          X