Announcement

Collapse
No announcement yet.

8200+ASUS P5K SE ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8200+ASUS P5K SE ?

ผม ใช้ CPU E8200
    mb P5K SE
    bios ขึ้น ว่า UNKNOW CPU พอ flash bios ก้อ หาย( โหลดมาจากแวปASUS)
    ...กังวล ครับ ว่า จะมีปัญหาอะไร หรือไม่นะครับ
    ปล. VGA 8800GT Zero (TD,DDRlll) SPARK,RAM ROX 2*2 GB

ก็มันเป็นอาการ ของ MB เกิดใหม่ครับ แฟชร แล้วก็ หายปกติ ไม่มีอะไรครับ

Comment

...ครับ มันฟ้อง ตอนแรก นะครับ
      ...พอ flash แล้ว ก้อ ไม่ ขึ้นมากวนใจแล้วครับ
      ...ขอบคุณมากครับ

Comment

เพราะตอนแรกบอร์ดมันไม่รู้จัก Cpu ใหม่ไงครับ

พอ Flash แล้วเมนบอร์ดก็รู้จัก Device ใหม่ มันก็เลยไม่ขึ้นมาไงครับ เพราะมันใช้ได้ปกติแล้ว

Comment

Working...
        X