Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD RW ของ BenQ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVD RW ของ BenQ

ถ้าผมจจะซื้อ ไรท์เตอร์ Benq 1670 ครับ อยากถามว่ารุ่นนี้ดีไหม(เมื่อเทียบรุ่นต่างๆ ที่ราคาใกล้เคียงกัน) , ประกันของอะไร , และรุ่นนี้อ่าน DVD-RAM ได้ใช่ไหมครับ

ใช้ 1670 เหมือนกันครับ แต่เพื่อนเพิ่งมาบอกว่า 165X จะดีกว่า
    DVD-RAM ไม่ค่อยเป็นที่นิยม เท่าไหร่ ผมเองยังไม่เคยใช้เลยครับ

Comment

ผมกะใช้ DVD RAM ไว้เก็บข้อมูลย่อยๆ น่ะครับ เพราะมันลากวางข้อมูลได้

Comment

Benq 1655 ดีกว่าคับใช้ดีมาก

Comment

1650 & 1655 ดีกว่ากันเยอะครับ และอีกอย่างคือ 1670 สแกนแผ่นไม่ได้ด้วยนะคับ

Comment

Working...
          X