Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดว่าที่งาน commart จะมี Spark GF7300GT Maxx ขายไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดว่าที่งาน commart จะมี Spark GF7300GT Maxx ขายไหมครับ

พอดีเห้นพวกพี่ๆ แนะนำมาหลายกระทู้และ

ก็เลยคิดว่า ใครพอรู้บ้างว่า เจ้าตัวนี้ Spark GF7300GT Maxx 256MB 128bit DDR3 500MHz 1000MHz ที่งานคอมมาค มีขายไหมครับ พอดีจะไปซื้อที่งานนี้เลย เพราะเห้นเขาบอกมีลดราคาด้วย

ว่าจะเอาไปสัก2500 คิดว่าอยู่กันไหมครับ 2500อะ ขอบคุณครับ

ต้องลองดูครับ พรุ่งนี้ก็เปิดแล้วนิครับ ปีนี้จัดไม่ตรงวันเสาร์อาทิตเลยไม่มีเวลาไปเลย ฮือๆๆๆ

Comment

จะเอาไปซื้ออะไร นะ ตั้ง 2500฿ ^^"
      เค้าขายกัน 1300฿ ที่บอร์ดซื้อ/ขายมือ2 กันอยู่ นะ 555+ ( commart ใหนก็คงไม่มีถูกกว่านี้ละมั้ง)

Comment

2500 ไม่แน่อาจได้8600GT กลับมาก็ได้ว่าแต่งานมันจัดที่ไหน ยังไม่รู้เรื่องกะเค้าเลย แง่

Comment

2500 เหลือๆเลยนะครับท่าน

Comment

Originally posted by panut3617 View Post
            ต้องลองดูครับ พรุ่งนี้ก็เปิดแล้วนิครับ ปีนี้จัดไม่ตรงวันเสาร์อาทิตเลยไม่มีเวลาไปเลย ฮือๆๆๆ

เอ๋เขาจัดวันที่ 20 - 23 มีนาคม ที่ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ ครับ ก็ตรงกับเสา-ทิต พอดีนิครับ หุหุ

มีใครพอจะแนะนำการ์ดจอ ที่ดีกว่า Spark GF7300GT Maxx อีกไหมครับในราคาไม่เกิน 2000 อะครับ
            หรือว่า ในราคาที่ไม่เกิน 2000 ตัวนี้ดีสุดแล้วครับผม

Comment

น่าจะมีน่ะครับ ตามพวกบูตที่เป็นร้านๆเอาไปขายครับ

Comment

Originally posted by wt25044 View Post
                เอ๋เขาจัดวันที่ 20 - 23 มีนาคม ที่ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ ครับ ก็ตรงกับเสา-ทิต พอดีนิครับ หุหุ

มีใครพอจะแนะนำการ์ดจอ ที่ดีกว่า Spark GF7300GT Maxx อีกไหมครับในราคาไม่เกิน 2000 อะครับ
                หรือว่า ในราคาที่ไม่เกิน 2000 ตัวนี้ดีสุดแล้วครับผม
                ถ้าเป็นมือ 2 ในราคานี้น่าจะได้ -7600GS DDR3- หรือถ้าฟลุ๊กก็ได้ -7600GT- ครับผม
                แรงกว่า -7300 GT- หลายเหมือนกันครับ
                ถ้ามือ 1 -7300GT- อยู่ที่ประมาณ 1800 เท่านั้นครับ
                ขอความแรงสถิตกับท่านครับ หุๆๆ

Comment

1000ทิพ อยู่ที่ 1,830 บาท

Comment

Originally posted by dears View Post
                    1000ทิพ อยู่ที่ 1,830 บาท
                    ลากไกลมั้ยครับ ท่าน dears

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                      ลากไกลมั้ยครับ ท่าน dears
                      ต้องถามว่า ตัวนี้แต๊ป แล้วเคลมยากมั้ย

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                        ต้องถามว่า ตัวนี้แต๊ป แล้วเคลมยากมั้ย
                        คงไม่แต๊ปเร็วขนาดนั้นครับ ของเพิ่งซื้อเมื่อวานเอง เอิ้กๆๆๆ

Comment

เออพี่ครับ มีเรื่อง งง มาอีกและ - - คือ บอร์ดของผมมัน Asus P5V800-MX ตัวนี้อะครับ ไม่ทราบว่า กาดจอนี่ต้อง พอสของ pci-e ใช่ไหมครับ คือมาถามไว้ก่อนไปซื้อวันเสาร์น่ะครับ เดี๋ยวซื้อมาใส่ไม่ได้แล้วจะซวยเอา เหอๆ

เพราะผมไปหาดูใน กูลเกิล แล้วเจอมันเขียน รายละเอียดของบอร์ดตัวนี้ แบบนี้น่ะครับ

Expansion Slots:
                          1 x AGP8X/4X (1.5V only)
                          1 x PCI Express x1
                          2 x PCI, PCI 2.2

ขอบคุณครับ
                          Last edited by wt25044; 20 Mar 2008, 12:07:15.

Comment

Originally posted by wt25044 View Post
                            เออพี่ครับ มีเรื่อง งง มาอีกและ - - คือ บอร์ดของผมมัน Asus P5V800-MX ตัวนี้อะครับ ไม่ทราบว่า กาดจอนี่ต้อง พอสของ pci-e ใช่ไหมครับ คือมาถามไว้ก่อนไปซื้อวันเสาร์น่ะครับ เดี๋ยวซื้อมาใส่ไม่ได้แล้วจะซวยเอา เหอๆ

เพราะผมไปหาดูใน กูลเกิล แล้วเจอมันเขียน รายละเอียดของบอร์ดตัวนี้ แบบนี้น่ะครับ

Expansion Slots:
                            1 x AGP8X/4X (1.5V only)
                            1 x PCI Express x1
                            2 x PCI, PCI 2.2

ขอบคุณครับ
                            กำ...7300GT MAX เป็น PCI E จะใส่บอร์ดนี้ได้เช่นไร
                            Asus P5V800-MX มัน AGP 555+

http://www.asus.com/products.aspx?mo...3&l2=11&l3=229

Last edited by TWK.; 20 Mar 2008, 12:20:07.

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                              กำ...7300GT MAX เป็น PCI E จะใส่บอร์ดนี้ได้เช่นไร
                              Asus P5V800-MX มัน AGP 555+

http://www.asus.com/products.aspx?mo...3&l2=11&l3=229

งั้นคงต้องรบกวน พี่ๆ หาการ์ดจอ ของAGP ให้โดยด่วนเลยอะครับผม ขอแบบ ราคาไม่เกิน 2500 อะครับ แล้วความแรงของ AGP นี่มีนจะเท่ากับ Spark GF7300GT Maxx ไหมอะครับ หรือว่า แรงกว่า ช่วยหาให้ทีนะครับ

Comment

Working...
                              X