เจอไวรัสค่ะจัดการอย่างไรคะ ให้เลือก ลบ หรือ เคลียร์ all ดีคะจัดการยังไงคะ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: เจอไวรัสค่ะจัดการอย่างไรคะ ให้เลือก ลบ หรือ เคลียร์ all ดีคะจัดการยังไงคะ

Red face เจอไวรัสค่ะจัดการอย่างไรคะ ให้เลือก ลบ หรือ เคลียร์ all ดีคะจัดการยังไงคะ

เจอไวรัสค่ะจัดการอย่างไรคะ ให้เลือก ลบ หรือ เคลียร์ all ดีคะจัดการยังไงคะ

nod มันกักไวรัสไว้ เราจะกำจัดไวรัสอย่างไรคะ ทำอย่างไรคำว่า number of blocked attack จะเป็น 0 คะ กำจัดอย่างไรคะใช้ไม่เป็นค่ะ มันขึ้นตั่ง 8 ค่ะแบบนี้ต้องถอนโปรแกรม นอท แล้วติดตั้งใหม่ไหมคะ
    ที่จะทำให้ number of blocked attack เป็น 0 คะ
    Last edited by กิริยาพร; 20 Mar 2008 at 02:01:14.

- -........
    Guest

Cool

อ่านคู่มือสิครับ โปรแกรมมันมีให้อยู่แล้ว ปรกติ ถ้าโปรแกรมมีข้อมูลของไวรัสนั้นๆ อยู่มันจะทำการกำจัดให้เองเลย
    และจะทำการบันทึกสถิติเอาไว้ ลองแสกนอีกครั้งถ้ามันตรวจจับไม่พบแล้วก็แสดงว่าหมดแล้ว สถิติไม่ต้องไปกังวลนัก

Bookmarks

Bookmarks