Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600GT รุ่นที่ ไม่ OC นี่ซัด crysis ที่ high ทุกอย่างรอดมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รุ้แต่ Galaxy 9600GT OC High หมดทุกอย่าง 1280*1024 ไม่ตุกเลย ลื่นปรี๊ดดดดด

เปิด 8x ด้วยครับ รอยหยักอ่ะ

Comment

Originally posted by Talent`aOn View Post
      รุ้แต่ Galaxy 9600GT OC High หมดทุกอย่าง 1280*1024 ไม่ตุกเลย ลื่นปรี๊ดดดดด

เปิด 8x ด้วยครับ รอยหยักอ่ะ
      ลองเปลี่ยน all high เป็น all very high ดูครับกระตุกให้เห็นเลยอิอิ

Comment

Originally posted by naymong View Post
        ผมใช้ 3870 + Q6600 ที่ 3.6 GHz + RAM 2 GB วิ่งที่ Bus 1066 เล่นที่ 1280X1024 โหมด High เฉยๆ ยังไม่รอดเลย กระตุกวาบๆ เวลายูนิตเยอะๆ

เกมส์นี้มันทำมาเพื่อขายการ์ดจอครับ ไม่ต้องเครียด
        3870 มันไม่น่ากระตุกนะครับ สเปคขนาดนี้ ผมก็เคยใช้ระบบอ่อนกว่าท่าน all high ลื่นดีนะแต่ผมชอบเล่นแบบซุ่ม ย่องเก็บทีละตัวสองตัว very high ยังเคยแต่ไม่รอด

Comment

ดับ ครับ อิอิ

Comment

8800gt ยังตาย 9600 จะเหลือเหรอครับ

Comment

ไม่ไหวครับ เล่นได้แต่หน่วงพอสมควรฉากที่อยู่ในป่า คำว่าลื่นของผม low framerate น่าจะประมาณ 30+ fps
              ต่ำกว่านี้ก็ไม่ถือว่าลื่นแล้วล่ะครับ

Comment

ผมว่าไม่รอดครับ คงต้องพวก SLI หรือ CrossFire X ขึ้นไปถึงจะอยุ่นะครับ แบบลื่นหัวแตกอ่ะ

Comment

กลาง ๆก็สวยเเล้วพี่ สูงไปไม่ต่างกันเท่าไร่

Comment

ถ้าคิดว่าเล่นแล้วภาพไม่ต้องสวยเวอร์ก็เล่นไปเหอะครับแบบ Medium แต่คิดว่าต้องภาพสวยสุดๆยังงั้นก็ร้องไห้ต่อไปครับT_T ก็น่าจะเข้าใจว่าเกมส์นี้มันเวอร์อลังการมาก

Comment

ซื้อเพล 3 มาเล่นดีกว่าครับ

เกี่ยวไหมเนี่ย อิอิ

Comment

ไม่รอดครับ 100%...

Comment

ultra high 1440*900 ศตรูมากกว่า3ตัวขึ้นไป ยิงกันเหลือแค่นี้

Comment

ไม่รอด ชัว

Comment

Working...
                            X