Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมี driver microsoft habu mouse บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมี driver microsoft habu mouse บ้างครับ

ซื้อมาจากเน็ตครับ แต่ดันไม่แถม driver มาด้วย ผมก็เลยลอง search ดูปรากฏว่าเจอ driver /firmware เวอร์ชันใหม่ในเวปของ razersupport.com แต่ว่าลงไม่ได้ พอลอง search หาวิธีการลง ปรากฏว่า มันต้องการ driver/firmware v1.0 ในการลงก่อน จึงจะลงตัวใหม่ได้ ซึ่งตัว v1.0 จะแถมมากับตัวเมาส์เท่านั้น หาโหลดที่ไหนก็ไม่เจอ (ซึ่งไอ้คนขายมันก็ไม่ให้มาด้วย)

ใครพอมี driver/firmware v1.0 ของ microsoft habu บ้างครับ รบกวนขอหน่อยนะครับ

ปล, เมล์ไปหาคนขายแล้วครับ แต่มันไม่ตอบ ...

http://www.razersupport.com/ ตามนี้ครับ ผมใช้อยู่ ของเขาดีจริง

Comment

^
      ^
      ที่อยู่ใน razersupport.com มันมีแต่ตัวเวอร์ชันใหม่ครับ ซึ่งผมลงดูแล้วมันไม่ได้ครับ (หาเมาส์ไม่เจอ)

ไปอ่านดูในเวปเขาบอกว่าต้องลง driver v1.0 ที่แถมมากับเมาส์ก่อน เพื่อให้หาเมาส์เจอ แล้วค่อยอัพ driver ตัวใหม่ครับ ก็เลยมาขอ driver v1.0 ครับ เพราะคนขายเมาส์ให้ผมมันดันไม่ให้แผ่นมาด้วย

Comment

ผมเอาหา driver Habu ที่ใช้กะ วินโดว์ 7 64bit ยังหาไม่ได้เลย

Comment

Working...
        X