Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ครับขอคำแนะนำเรื่องOSด้วยน่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ครับขอคำแนะนำเรื่องOSด้วยน่ะครับ

คือผมกำลังจะถอย Lenovo Y510 พี่คิดว่าผมควรลงOS Vistaตัวไหนดีอ่ะครับคือผมคิดว่าจะลง Vista Untimate อ่ะครับอยากทราบว่าที่ร้านจะมีติดให้มั้ยครับ เพราะเท่าที่ผมรู้มาเค้าจะแถม OS Vista Home Premiumมาให้ครับอยากทราบว่าแบบVista Untimate จะมีให้บ้างมั้ย ถ้าไม่มีจะมีขายมั้ยและราคาเท่าไหร่ครับ ผมขอทราบราคาของแท้น่ะครับ คือที่ผมต้องการใช่Vista Untimate ก็ผมจะต้องใช้เขียนโปรแกรมครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับ

ใช่แล้วคับเค้าแถม Home premium มาให้และไม่มีตัว Ultimate มาให้นะคับ ถ้าอยากได้ก็คงต้องซื้อเองระคับราคาอยู่ประมาณ 18000 บาทเองครับ แต่ OS ของเครื่องมันก็สามารถอัพเปง Ultimate ได้เหมือนกันแต่ต้องซื้อหรือทำอย่างไรนั้นไม่เคยลองคับผม ถ้าไม่ใส่ใจ licence ก็เถื่อนเถอะคับถูกดี

Comment

Working...
    X