Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครไปเดินงาน commart มาแล้วบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครไปเดินงาน commart มาแล้วบ้างครับ

อยากถามราคา โน้ตบุค อะครับ
    1. asus f8sv เท่าไหร่ครับ
    2. f8sn มายังครับ เท่าไหร่ครับ
    3. มีรุ่นใหม่ๆ เปิดตัว ราคาไม่เกิน50000 บ้างไหมครับ

ปล. คิดว่าจะเข้าไปวันเสาร์นี้ พอดีอยู่ต่างจังหวัดอะครับ เลยอยากทราบรายละเอียดหน่อย ว่าจะเข้าไปดีป่าว

ขอบคุณครับ

ถามอีกนิดนึงครับ เหนในเวบบอกว่ามี adidas ลด30-50% เลยอยากรู้ว่ามีรองเท้าฟุตซอลไหมครับ

Comment

อยากไปเดินแต่ตังไม่มีนี่สิปัญหา

Comment

อยากไปเดินแต่มันไกลนี่สิปัญหา

Comment

อยากไปเดินแต่แฟนไม่ให้ไปนี่สิปัญหา คริๆ ไปเดินทีไรหลงกันทุกที

Comment

Originally posted by oak_zaa View Post
            อยากถามราคา โน้ตบุค อะครับ
            1. asus f8sv เท่าไหร่ครับ
            2. f8sn มายังครับ เท่าไหร่ครับ
            3. มีรุ่นใหม่ๆ เปิดตัว ราคาไม่เกิน50000 บ้างไหมครับ

ปล. คิดว่าจะเข้าไปวันเสาร์นี้ พอดีอยู่ต่างจังหวัดอะครับ เลยอยากทราบรายละเอียดหน่อย ว่าจะเข้าไปดีป่าว

ขอบคุณครับ
            หัวอกเดียวกันเลยนะครับ กะว่าจะเข้าไปดูวันเสาร์นี้เหมือนกัน

Comment

มีค่ะ แต่ต้องรีบหน่อยนะค่ะ เพราะเดี๋ยวจะไม่เหลือขนาดของคุณ oak_zaa ซะก่อน

Comment

F8-F9

F8SG-4P014............32900

F8Sv-4AO18............39900

F8SN-4S032............45900

F8SN-4P031C...........49900

F8Sv-4S032.............47900

F9E-2P105...............39900

เห็นมีสตัทฟุตบอลอะคับ...รองเท้าฟุตซอลไม่ได้สังเกต...คนเยอะเบียดสู้ไม่ได้...ยอมคับ
                Last edited by rampam; 20 Mar 2008, 15:58:22. Reason: price is exclude VAT.

Comment

ขอโทษนะครับ
                  f8sn แต่ละตัวสเปคเปนไงครับ
                  แล้วf9 อะดีกว่า f8 ปะ

Comment

Originally posted by oak_zaa View Post
                    ขอโทษนะครับ
                    f8sn แต่ละตัวสเปคเปนไงครับ
                    แล้วf9 อะดีกว่า f8 ปะ
                    ลองเอานี้ไปดูคร้าบบบเพื่อตัดสินใจอิอิอิ
                    http://www.pantip.com/tech/hardware/...HS2543991.html

Comment

9500GS แรงกว่า 8600GT รึเปล่าครับ เคยเจอใครบอกไม่รู้ว่า 9500GS แรงน้อยกว่า 8600GT
                      กำลังสนใจ F8Sn ตัวท็อปอยู่ครับ

Comment

F8Sv ไวเลทNหรือป่าว

Comment

F9 ทำไม ราคามันแบบนั้น มันดีป่ะเนี่ยครับ ใครทราบมั่งเอ่ย

Comment

ที่แน่ ๆ G1S ราคาเท่า G1SN เลยครับ แต่ในบูทมีขายแต่ G1SN

Comment

f8sn ตัวโปรโมตอะคับ
                              centrino core2duo T7500 (2.2 4m2cache)
                              hd 250gb
                              geforce 9500gs vram 512 mb
                              ram 2 gb
                              vista OS
                              ที่เหลือเหมือน F8sv หมดเลย รูปร่างหน้าตา บอดี้ รวมทั้งราคาก็ด้วย ยังไม่รวมแวทอยู่ที่ 39900 (ผมเห็นแล้วงงเลยอ่ะ ไม่เข้าใจว่าอัซซูสต้องการอะไร) รวมแวทก็ 40900(ดูๆไปมันเหมือนs41-335ที่มีการ์ดจอดีกว่าอะ)
                              เหงเซลล์เขาบอกมีในงานเเค่200เครื่อง เหมือนออกมาล่อๆก่อนอะคับ

รบกวนทั่นเทพ เเสดงความเห็นด้วย พอดีควักเงินมัดจำำไปเเล้วอะคับ
                              ปล.9500gs กะ 8600gt มันยังงัยกันเเน่ -*-

Comment

Working...
                              X