Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอนผมหน่อยครับอยากได้สูงกว่านี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยสอนผมหน่อยครับอยากได้สูงกว่านี้

สอนผมลากเจ้า e6550 กับ p5k ผมลองทำแล้วได้ 3.04 ไปกว่านี้ได้ไหม ช่วยนะนำหน่อย และขอวิธีปรับค่าต่างๆ ด้วยนะครับ พอดีเพิ่งหัดเล่นครับ

set อะไรไปแล้วมั่ง อ่ะ

Comment

สงสัยตันแรมมั้งครับ ลากเกินสี่ร้อยแล้วนี่

Comment

ท่านจอมยุทธ ขอสูตรp5k หน่อยได้ปะพอมีไหมครับ

Originally posted by จอมยุทธ View Post
        สงสัยตันแรมมั้งครับ ลากเกินสี่ร้อยแล้วนี่

ผมลากแรมไปสี่ร้อยห้าสิบ ครับ ถ้างั้นก้อสอนผมแบบเอาเริ่มต้นใหม่เลยก้อได้ครับหรือของลิ้งที่เกี่ยวข้องก้อได้ครับ

Comment

ขอดู....
          cpuz
          asus probe

Comment

Working...
          X