Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ s41-335 กับ OSX 10.5 บ้างไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ s41-335 กับ OSX 10.5 บ้างไหมครับ

อยากรู้ว่ามีใครใช้ s41-335 กับ OSX 10.5 บ้างไหมครับ แล้วมีปัญหาเรื่อง driver อุปกรณ์ต่างๆมากน้อยอย่างไร กำลังสนใจอยากได้ s41-335 มาลง OSX Leopard

ใช้ได้หมด ยกเว้น LAN กับ Wifi ครับ ถ้าอยากใช้ wifi ต้องเอา usbเสียบครับ - -;

รอ driver กันต่อปาย

Comment

ขอบคุณครับ

สอบถามอีกนิด ว่า ใช้ OSX 10.5 ของค่ายไหนเป็นพิเศษหรือเปล่าครับ หรือว่าใช้เดิมๆ

Comment

ผมลองแล้วมันก็ใช้ได้หมด ทุก ver ครับ เดิมๆ มันไม่เห็น device ของ lan แต่ของโมฯ มันเห็น แต่ยังใช้ไม่ได้

ที่เหลือก็เหมือนๆกันครับ

Comment

Working...
        X