Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะสั่งของผ่านเว็บครับช่วยแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะสั่งของผ่านเว็บครับช่วยแนะนำหน่อยครับ

ตอนแรกๆผมเองว่าจะสั่งผ่านทางเว็บ Thanni แต่รู้สึกว่าเค้าจะมีปัญหาที่ไม่มีระบบ stock ของหมดเมื่อไหร่ไม่รู้ เลยอยากให้ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าเว็บไหนมีบริการดี รวดเร็ว พอดีบ้านอยู่ต่างจังหวัด หาของแบบที่ต้องการแถวๆบ้านไม่ได้เลย

ขอบคุณครับ

เง้อ อย่าสั่ง Thanni ครับ เอาไว้ดูราคาเฉยๆอะ

Comment

www.mp3tohome.com

Comment

ผมสั่ง JIB ครับ
        โทรคุยกะ พนักงาน(สาว)ก่อน แล้วค่อยโอนเงิน จากนั้นก็โทรไปน้องเค้าอีกที
        แล้วก็รอของครับ ของผมประมาณ 4 วันได้ครับ พอดีโอนวันศุกร์ ได้วันอังคารครับ

Comment

Working...
        X