Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้า P5W DH Deluxe โดนตัด slot pci 16x ออกจะกลายเป็นรุ่นไหน !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้า P5W DH Deluxe โดนตัด slot pci 16x ออกจะกลายเป็นรุ่นไหน !!

ถ้า คิดจะใช้ การ์ด จอตัวเดียว
    โดย อยากได้ึุคุณสมบัติ P5W DH Deluxe
    จะซื้อ ตัวไหนดี

ก็ P5W DH deluxe แล้วซื้อการ์ดจอมาตัวเดียว ใส่ -*-

มานคงไม่มีชิบ975ที่มานมีslotเดียวหงะ เพราะมานCrossfireได้

Comment

และถ้าเอาการ์ดจอของnVIDIAมาใส่มันจาเข้ากันได้ปะครับ

Comment

P5B Delux ชิพ 965 ก็น่าจะพอสำหรับท่านที่ไม่ต้องการ Crossfire
        และฟังก์ชั่น ยิบย่อย เยอะๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by konraikar View Post
          และถ้าเอาการ์ดจอของnVIDIAมาใส่มันจาเข้ากันได้ปะครับ
          ไม่ได้ครับ เพราะมันจะแรง!!!! อิ อิ ล้อเล่นครับ ใส่ได้หมดขึ้นอยู่กับเงินในกระเป๋าคุณอย่างเดียวคับ

Comment

Originally posted by Rat007 View Post
            P5B Delux ชิพ 965 ก็น่าจะพอสำหรับท่านที่ไม่ต้องการ Crossfire
            และฟังก์ชั่น ยิบย่อย เยอะๆๆๆๆๆ
            จขกท อาจจะอยากได้ DH Remote ก็ได้นะครับ เลยไม่มองรุ่นอื่นๆ แบบว่าโชว์หรู
            ไม่ต้องลุกไปกดปุ่มเปิดเครื่อง อิ อิ

Comment

ถามใหม่หล่ะกัน

ถ้าเล่นการ์ดสองตัวคงเป็นตัว P5W DH Deluxe

เอาเป็นว่า ถ้าจะใช้ การ์ดจอตัวเดียว เลือก บอร์ด ไหน ดีสุด รองจากตัว บน อ่ะนะ

Comment

P5B-E Plus Rev.C2 ตัวนี้ก็น่าสนนะคับ

Comment

วันนี้ไปเห็นP5B-E Plus Rev.C1 มาแล้วคับ

Comment

ผมใช้ p5wdh อยู่ รีโหมด ก้อมะได้ ใช้ ไวล์เลดแลนก้อมะได้ใช้ เหอๆ

Comment

Working...
                    X