Announcement

Collapse
No announcement yet.

msn นะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• msn นะครับ

พอดีmsn ในเครื่องมัน log in เองนะครับแบบเพื่อนไปตั้งไว้นะครับ
    msn ที่มีมากับวินโด้ นะครับอยากทราบว่าเอาออกยังไงครับ

ต้องการเอาล๊อกอิน ออโต้ออก เข้าไปในเปิด Msn Tool>>>Options>>>General เอาAuto ออกคับ อันแรกคือเปิดวิดโดแย้วMจะขึ้นมา เอาอันที่ 3 ออกคับอันนันคือเวลาต่อเน็ตมันจะล๊อกให้เอง

Comment

msn ตัวเก่ามันไม่มี genaaral นะครับ

Comment

Tools > Options > Preferences > เอาเครื่องหมายถูกออกให้หมด

Comment

Working...
        X