Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ edge modem มั่งหาข้อมูลก่อนซื้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ edge modem มั่งหาข้อมูลก่อนซื้อ

คือไปเห็นมาอ่ะที่ ZEER ความเร็วอยู่ที่ 460k ราคาประมาณ 4600 เลยอยากรู้ว่า
    ซื้อตัวนี้แล้วต้องซื้ออะไรเพิ่มอีกมั้ย เอาทุกอย่างเลยนะครับไม่รู้จริงๆ
    แล้วต้องเสียค่าบริการอะไรยังไงมั่งครับ
    ใครพอมีข้อมูลบ้างช่วยทีนะครับ
    ขอบคุณครับ
    ผมไม่ติดแบบ รายเดือนเพราะ เล่นไม่บ่อย บางครั้งบางวันเข้ามาดูไรหน่อยเดียว 20 นาที
    ในโอกาศหน้าอาจต้องเปลี่ยนที่หรือต้องการใช้บริการ net ที่ต่างจังหวัดที่ๆหาร้าน net ไม่ได้
Working...
X