Announcement

Collapse
No announcement yet.

X1550

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X1550

ผมตัดสินจัยว่าอยากได้ การ์ดจอรุ่นนี้แหละจากที่เลือกศึกษาดูอยู่พักใหญ่

ผมอยากให้ท่านทั้งหลายในบอร์ดช่วยตัดสินจัยที ว่ายี่ห้อ Asus กะ Sapphire ที่เปง ATI X1550

เนี่ยใครน่าซื้อกว่ากัน

มีงบเท่าใหร่ นะ
    AGP หรือ PCI E นะ

Comment

PCI E ครับ คือว่าทั้ง asus และ sapphire ต่างก้อมี ATI รุ่น X1550 แต่ผมไม่รู้ไง ว่าจะเลือกยี่ห้อไหนดี พี่ๆคิดว่ายี่ห้อไหนดีกว่ากันครับ แบบถ้าเปงพี่พี่จะซื้อยี่ห้ออ่ะไร

Comment

Originally posted by mybelovetong View Post
        PCI E ครับ คือว่าทั้ง asus และ sapphire ต่างก้อมี ATI รุ่น X1550 แต่ผมไม่รู้ไง ว่าจะเลือกยี่ห้อไหนดี พี่ๆคิดว่ายี่ห้อไหนดีกว่ากันครับ แบบถ้าเปงพี่พี่จะซื้อยี่ห้ออ่ะไร
        Asus ดูดีมีสกุล กว่านะครับ
        ที่เหลือก็แล้วแต่ชอบ
        แล้วราคามันเท่าใหร่ ละ นี้
        *ซื้อ GF7300GT DDR3 Maxx น่าจะแจ่มกว่ามั้ง

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          Asus ดูดีมีสกุล กว่านะครับ
          ที่เหลือก็แล้วแต่ชอบ
          แล้วราคามันเท่าใหร่ ละ นี้
          *ซื้อ GF7300GT DDR3 Maxx น่าจะแจ่มกว่ามั้ง
          นั้นหน่ะสิดีกว่าเห็นแต่ติดตรงกระเป๋าแบน 555+

ราคาถ้าเปงของ Asus X1550 silent/td/256mb เนี่ย เพิ่งจา 1160.- เอง

ไม่รุว่าถ้าจาเล่นPS 2 ในคอมจาไหวหรือป่าวเหอๆ (ถ้าไม่ไหวแล้ว การ์ดรุ่นใดไหวครับ เอาแบบถูกที่สุดที่เล่นได้ อิอิ)

Comment

อย่าหวังกะ X1550 เล่นรุ่นอื่นเหอะ แต่เราก้อยังใช้อยู่อ่ะ

อิอิ

Comment

Originally posted by Auntonio View Post
              อย่าหวังกะ X1550 เล่นรุ่นอื่นเหอะ แต่เราก้อยังใช้อยู่อ่ะ

อิอิ
              มานไม่ดีตรงหน้ายหรอท่าน

Comment

มานเล่นเกมใหม่ๆกาตุก
                ถ้าปรับตำสุดก้อพอเล่นได้

7300GT จะแรงกว่านิดนึง

นิดนึงจิงๆ

Comment

งืมๆ ปกติเกมส์ที่ผมเล่นนะมี FM2008 darkstory audition และก้อ พวก NFS ทั้งหลาย

ไม่ทราบว่าX1550 เล่นNFSลื่นมะเพราะตัวเก่า GF7300GS ก้อลื่นๆนะ

Comment

NFS ได้ นะ

แต่ Prostreet ปรับต่ำสุดก้อลื่นนะ เปิดควันได้อยู่ ถ้าเล่นแค่นี้ก้อเล่นเลยคับ

ของ Asus นะ

http://th.asus.com/products.aspx?l1=...41&modelmenu=1

ตามนี้ ผมใช้อยู่นะตัวนี้อ่ะ

Comment

Working...
                    X