Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใน บ.COM7 มันมีอะไรรึ ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใน บ.COM7 มันมีอะไรรึ ???

คือผมจะไปซื้อการ์ดจอ ที่ประกันของ COM7

พอผมไปถึงหน้าตึกปุ๊บ ก็เกิดอาการชะงัก ปั๊บ

เพราะมันมีรั้วกั้นอยู่และมียาม ประตูรั้วมันเปิดไปได้ซัก 100CM

ผมเห็นแต่พนักงานเดินเข้าออกกันได้

แล้วอย่างผม เขาจะให้เขาไปไหม นั่น

แบบว่าจะเข้าไปซื้อการ์ดจอ อะ

หรือต้องแลกบัตรเข้าไป

แล้วถ้าเข้าไปได้แล้วจะเดินไปทางไหน ???

หรือมีคนพาไป

หรือยังไง

ใครเข้าไปแล้วช่วยบอกโหน่อยยนะ

กลัวไม่กล้าเข้าไป - -*

ถ้าจะไปซื้อไม่ต้องไปที่ศูนย์หรอกครับ เค้าคงไม่ขายอ่ะ ถ้าจะซื้อคงต้องไปที่ร้านตามศูนย์คอมครับ
    ไปฟอร์จูนก็ได้ครับ ต่อรถมาอีกหน่อยเดียวก็ถึงแล้วคับ

Comment

ตึกนั้นเค้าไว้ไปเคลม - -"
      เข้าไปก็แลกบัตรกะยาม เสร็จก็เดินขึ้นตึกขวามือ
      ที่เคลมอยู่ชั้น 2 บอกไว้ เผื่อว่าไปเคลมจะได้ไม่กลัว อิอิ

Comment

เคยติดต่อเหมือนกันนะครับคือจะไปซื้อสินค้าโดยตรงกับทางบริษัท7daysitอ่ะครับอยู่ตึกเดียวกันมั๊งคลองตัน เขาก็บอกลองมาดูก่อนก็ได้ ประมาณนี้อ่ะครับ ผมเลยคิดว่าน่าจะซื้อได้นา....แต่ตัวแทนตามห้างคอมพ์จะหาซื้อง่ายกว่าและราคาหน้าร้านบางทีจะถูกกว่าในเว็ปอ่ะครับ

Comment

โดนรัฐประหาร มีทหารยืนคุมหน้าตึกป่าว อิอิ

ไปซื้อที่พันทิพเถอะท่าน ง่ายกว่าเยอะเลย ของเหมือนกานหล่ะ

Comment

Originally posted by ohm123 View Post
            เคยติดต่อเหมือนกันนะครับคือจะไปซื้อสินค้าโดยตรงกับทางบริษัท7daysitอ่ะครับอยู่ตึกเดียวกันมั๊งคลองตัน เขาก็บอกลองมาดูก่อนก็ได้ ประมาณนี้อ่ะครับ ผมเลยคิดว่าน่าจะซื้อได้นา....แต่ตัวแทนตามห้างคอมพ์จะหาซื้อง่ายกว่าและราคาหน้าร้านบางทีจะถูกกว่าในเว็ปอ่ะครับ
            ใช่ครับกะว่า จะไปซื้อสินค้าที่ 7daysit เพราะมัน ตึกเดียวกัน

ไปดูที่เวปมันก้บอกอยู่ตึกคอม 7 และไอที่หากาดจออะที่ผมหา คือ

inno 7600GS <<AGP>> ที่1000TIP มันมีขายไหมละท่าน

ถ้ามีอยู่ส่วนไหนบอกด้วยละกันท่าน เอ๋ย . . . . . ชะเอิง เอย . . .

http://www.7daysit.com/help.php?sect...us&mode=update

http://www.inno3d.com/products/graph...agp/7600gs.htm
            Last edited by issasanook; 30 Nov 2006, 13:38:35.

Comment

Working...
            X