Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อไหร่ Nvidia จะรองรับ Dx10.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อไหร่ Nvidia จะรองรับ Dx10.1

เมื่อไหร่ Nvidia จะรองรับ Dx10.1

ทั้งๆ ที่ ค่ายแดงรองรับไปนานละ
    คิดว่า ซีรี่ส์ 9 จะรองรับ ดันไม่อีก -*-

Vista ก็ออก SP1 ละ มี Dx10.1 มาละ

ระรองถึงเมื่อไหร่ ใครทราบข้อมูลด้านนี้ บอกหน่อยครับ อยากรู้อ่ะ

คิดว่าคงอีก ไม่นานครับ เพราะ Dx10.1 ยังไม่ค่อยได้รับความนิยมซะเท่าไหร่ ความเห็นส่วนตัวผมนะ ยังไม่เห็น ความต่าง จาก Dx9.0c เท่าไหร่ นัก

Comment

ใช้ วิสต้า ค่อยน่าห่วง ถ้า XP ปล่อยๆไปเหอะครับ

Comment

ไม่แตกต่างจาก DX10.0 เท่าไหร่เลย

Comment

Dx10.1 มันก็แค่ Dx10 บังคับเปิด AA ไม่ใช้หรือ

Comment

ผมยังใช้แค่ Dx9.0c อยู่เลยครับมันคงไม่แตกต่างกันอะไรมากมายหรอกครับที่จะแตกต่างก็ตรงการ์ดจอซ่ะมากกว่าการ์ดจอยิ่งดียิ่งภาพสวยต่อให้ผมมี DirectX10 ถ้าการ์ดจอมันไม่ดีมันก็ภาพไม่สวยอย่ายึดติดมาก๊าบ

Comment

Working...
            X