Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเปกคอม เน้นเล่นเกม ไม่เกิน 25000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดสเปกคอม เน้นเล่นเกม ไม่เกิน 25000

ส่วนใหญ่ใช้เล่นเกม แล้วก็โหลดบิทอะครับ
    ขอทางฝั่ง AMD แล้วก็ ATI อ่าครับ ไม่รวมจอนะครับ

อีกเรื่องที่จะถามคือไปซื้อที่งานคอมมาร์ทจะดีมั้ยอ่าครับ
    ใจจริงแล้วอยากไปที่ร้านเจได เพราะมีเคสสวย แต่ที่คอมมาร์ทมันราคาถูกกว่านิดหน่อยอะ

แด่คนที่รัก AMD ...... อิอิ แอบลำเอียง 555+

AMD Athlon 64 X2 6400+ 3.20 GHz ___ 6900
    GIGA-BYTE MA-770-DS3 ____ 3200
    Western Digital 160 GB ____ 1770
    Kingmax TinyBGA Series 1x2GB DDR2 667 ___ 1300
    Lite-On LH-20A4P 20x20 DVD Writer ___ 1000
    POWER COLOR HD3870 OC 512M DDR4 256 BIT ____ 8400
    Enermax "EG465P-VD FM" 460W ____ 2200

24,770 ฿

Comment

เอาเคชด้วยใหมครับ อิอิ

Comment

เคสผมก็จะซื้อประมาณ 2 พันกว่าบาทอะครับ ไปหาที่ร้านเจได >.<

แต่ไมรู้ว่าผมจะซื้อชิ้นส่วนแล้วให้ร้านเค้าประกอบ เค้าจะรับรึป่าวอะ

Comment

รับหมดแหละครับ

Comment

อ้อ ขอบคุณมากนะครับ

ดีเลย พรุ่งนี้จะไปซื้อที่งานคอมมาร์ทแระ

Comment

แล้วจะรู้ว่า คอมมาทเป็นไงครับ อิอิ

Comment

อยากประกอบคอมใหม่งิ อยากไปคอมมาร์ท แต่ไม่มีคนพาไป พ่อไม่ว่าง แม่มีธุระ เพื่อนไม่คบ เซง ชีวิตเศร้า

อยากไปหาจอLCD ที่คอมมาร์ทงิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  แล้วจะรู้ว่า คอมมาทเป็นไงครับ อิอิ

Comment

Working...
                  X