ถ้าจะซื้อ WEB CAM แนะนำหน่อยครับยี่ห้ออะไรดี
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 7 of 7

Thread: ถ้าจะซื้อ WEB CAM แนะนำหน่อยครับยี่ห้ออะไรดี

OverclockZone Member นภัทร's Avatar

Default ถ้าจะซื้อ WEB CAM แนะนำหน่อยครับยี่ห้ออะไรดี

ตามหัวข้อเลยอะครับ เอาไม่เกิน 1500 ครับ

OverclockZone Member gumiru's Avatar

ล๊อกจิเทค

OverclockZone Member

เอาอะไรก็ได้ ขอเป็น usb2.0

Logitech QuickCam Sphere MP ไปเล้ย ปรับได้ด้วย หุหุ

king
    Guest

ขอเชียร์โลจิเทคอีกคนครับ

OverclockZone Member Rat007's Avatar

ลองไปเซิร์ฟๆ ดูเอาเองเลยนะคับ
    http://www.thanni.com/index.php?main...329cc2c6b12bab

OverclockZone Member komazki's Avatar

ขอสวนกระแส ต่อต้าน logitech ครับ ผมว่าคุณภาพกับราคามันไม่คุ้มกันเลย สำหรับรุ่นราคาไม่เกิน 1500นะครับ ถ้ารุ่นสูงๆ ไม่เถียงครับ ดีจริง
    แนะนำ v gear ครับ ผมว่าภาพชัดดี ไม่ก็ alphacam ครับ แต่อันหลังผมไม่รู้ว่าล็อตหลังๆคุณภาพเป็นยังไงนะครับ

_แว่น
    Guest

Smile

ดูความละเอียดเป็นหลัก

ปกติ ความละเอียด อยู่ 300k

แนะนำซื้อที่ 480k - 1.3 ล้าน

ไม่คิดมาก ของจีนแดง แบบมีอินฟาเรด ชัดดี เล่นห้องมืดก็ไหว 300 -500 บาท

พันทิบลดอยุ่ชั้น 1 ตอนนี้มีงานอยู่ ลองไปเดินดูสิ

ซื้อของ v gear หรือ logitech ก็ดี เอาชัด เอากล้อง 1.3 ล้านชัดชัวว์

Bookmarks

Bookmarks