Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะซื้อ WEB CAM แนะนำหน่อยครับยี่ห้ออะไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะซื้อ WEB CAM แนะนำหน่อยครับยี่ห้ออะไรดี

ตามหัวข้อเลยอะครับ เอาไม่เกิน 1500 ครับ

ล๊อกจิเทค

Comment

เอาอะไรก็ได้ ขอเป็น usb2.0

Logitech QuickCam Sphere MP ไปเล้ย ปรับได้ด้วย หุหุ

Comment

ขอเชียร์โลจิเทคอีกคนครับ

Comment

ลองไปเซิร์ฟๆ ดูเอาเองเลยนะคับ
          http://www.thanni.com/index.php?main...329cc2c6b12bab

Comment

ขอสวนกระแส ต่อต้าน logitech ครับ ผมว่าคุณภาพกับราคามันไม่คุ้มกันเลย สำหรับรุ่นราคาไม่เกิน 1500นะครับ ถ้ารุ่นสูงๆ ไม่เถียงครับ ดีจริง
            แนะนำ v gear ครับ ผมว่าภาพชัดดี ไม่ก็ alphacam ครับ แต่อันหลังผมไม่รู้ว่าล็อตหลังๆคุณภาพเป็นยังไงนะครับ

Comment

ดูความละเอียดเป็นหลัก

ปกติ ความละเอียด อยู่ 300k

แนะนำซื้อที่ 480k - 1.3 ล้าน

ไม่คิดมาก ของจีนแดง แบบมีอินฟาเรด ชัดดี เล่นห้องมืดก็ไหว 300 -500 บาท

พันทิบลดอยุ่ชั้น 1 ตอนนี้มีงานอยู่ ลองไปเดินดูสิ

ซื้อของ v gear หรือ logitech ก็ดี เอาชัด เอากล้อง 1.3 ล้านชัดชัวว์

Comment

Working...
              X