Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ case ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ case ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

คือว่าจะซื้อคอมใหม่อะครับ ช่วยแนะนำทีนะครับ ว่าควรเลือกซื้อ case ยังไง ดูยังไงอะครับ ไม่ต้องแพงมากนะครับ

ปล.ถ้าแนะนำร้านมาก็ดีนะครับที่พันทิพย์ในเมืองอ่ะครับ

แล้วแต่ท่านจะชอบ
    -------------------
    แล้วว่าแต่จะเอาจะเอาเคสอย่างเดียวหรอ

Comment

ป่าวครับก็จะซื้อคอมใหม่เลยอะครับ แต่อยากทราบว่ามันต้องเลือกเคสยังไงอ่าครับ เห็นบางคนชอบเอาที่พัดลมเยอะๆ

ช่วยบอกผมทีนะครับ

Comment

อันนี้...มันก็เเล้วเเต่งบท่านนะครับ เลือกช่องระบายความร้อนที่เหมาะสม พัดลมขนาดไม่เล็กเกินไป
        ด้านข้างหรือด้านหน้าก็ได้มันเเล้วเเต่ว่าท่านจะเอาไปวางในที่แบบไหน ผมว่ามันตอบไม่ได้หรกฮ่ะ มันกว้างไป

Comment

Working...
        X