Announcement

Collapse
No announcement yet.

Revision ของ E8200

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Revision ของ E8200

E8200 ตอนนี้มี Revision อะไรบ้างหรอครับ
    แล้ว Revision ไหนดีบ้าง
    ของผม C0 ครับ

ของผมก็ C0 ครับ อันนี้เป็น rev. แรกเลย ยังไม่มีใหม่กว่านี้ครับ ถ้าถามก็อันนี้ดีสุดแล้วครับแล้วก็แย่ที่สุดด้วย เพราะมันมีอยู่ Rev. เดียวเท่านั้น

Comment

อ่อ ขอบคุณครับ

แล้วแบบ Box กับแบบ Tray นั้น แตกต่างกันอย่างไรครับ
      แบบไหนดีกว่ากัน
      Last edited by ARTmaster; 21 Mar 2008, 10:23:53.

Comment

Revison นี่มันคืออะไรหรอคับ

แล้วเป็นตัวบอกถึงอะไร คับ ??

Comment

รุ่นของการผลิต CPU แต่ละรุ่น

Comment

Working...
          X