Announcement

Collapse
No announcement yet.

Flash ไบออส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Flash ไบออส

ใครเคยทำช่วยสอนหน่อยนะครับ
    ผมใช้ P5WDH อะครับ อยากรู้ว่าแฟสยังไงใช้โปรแกรมไรแฟส โหลดได้ที่ไหนครับ

อีกเรื่องช่วยอธิบายค่าต่างๆ พวก Cl อะไรทำนองนี้ให้หน่อยครับ
    CAS :
    RAS :
    Tras :
    Trc :

ขอบคุณครับ

มีโปรแกรม AI UP DATE ในเผ่นไดร์เวอร์ครับ
    อ่านวิธีทำในคู่มือได้ ทิ้งขยะไปยัง

Comment

ขอบคุณมากครับ ขอความรู้เนือง Ram หน่อยอะครับ

Comment

Originally posted by batmanbegins View Post
        ขอบคุณมากครับ ขอความรู้เนือง Ram หน่อยอะครับ
        เรื่องอะไรของแรมละ

Comment

อย่าเอาไฟล์รอมจากในแผ่นนะเพราะว่ามันจะทำให้เครื่องปัญหาเพราะว่าเก่าเกินไป

Comment

ให้เอาจากเวฟของ ASUS ครับ

Comment

ลองดูเล่มนี้ครับ เจาะเทคนิค Speed Up และ Overclock PC โดย สุทธิพันธุ์ แสนละเอียด ราคาเล่มละ 175 สี่สีทั้งเล่ม

Comment

Working...
              X