Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ!! ลง vista service pack1 แล้วมันให้ Activate

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ!! ลง vista service pack1 แล้วมันให้ Activate

คือว่าลง service pack1ของ vistaแล้วมันให้Activateภายใน15วันอะครับ
    ผมต้องแก้ยังไงอะ Crackตัวเดิมก็ใช้ไม่ได้ ลองโหลดCrack service pack1จากเว็บบิทมา
    มันก็ขึ้นยังงี๊อะ

ผมต้องทำยังไงครับ ใครมีวิธีแก้มั่ง ไม่อยากลงวินโดวใหม่อะ

ใช้ของแท้สิครับ
    MOD bios

Comment

คุณลองติดตั้งแบบ clean install ห้ามใช้ file sp1 มา update แล้วใช้ crack sp1 ลองดูนะครับ

Comment

http://keznews.com/2890_Vista_Loader...Crack_Emulator

ตอนใส่คีย์ ถ้าไม่อยากลงใหม่ ให้เข้า cmd แล้วใส่คำสั่ง SLMGR.VBS -ipk <คีย์> ตัวอย่างเช่น ถ้าตอนลง Vista Loader ใช้ Asus (install.cmd asus) แล้วใช้ Vista Ultimate ก็จะเป็น SLMGR.VBS -ipk 6f2d7-2pcg6-yqqtb-fwk9v-932cc

เครดิต ZephyThor
        Last edited by championrpg; 21 Mar 2008, 15:39:46.

Comment

mod bios คับ ชัวว์

Comment

MOD Bios ครับ
            ไปที่ www.monavista.com/webboard แล้วก็สมัครmem มีผู้รู้ช่วยใขข้อข้องใจเพียบครับ

Comment

กำลังศึกษาวิธี Mod bios อยู่ครับ
              ยังไงก็ขอขอบพระคุณทุกความช่วยเหลือนะครับ ว่าแต่ใอ้ Mod bios เนี๊ยทำไมวิธีทำมันยุ่งยากจริงวุ๊ย!! - -!
              ใครมี bios ที่ modใว้แล้วของ HP a6385l ส่งให้มั่งดิ(กลัวทำผิดพลาดอะ)

Comment

ไปให้เวบนอกเค้าโมให้ดิคับ ใช้เวลาไม่นานหรอก พักเดียวได้..อิอิ
                ของผมโมมาใช้ได้ทั้งXPและVista ที่เป็นOEM

Comment

ได้ bios ที่ mod มาแล้ว ทุกอย่างก็ง่ายแล้วคับ แค่ flash แล้ว add key+cert ก็จบ

Comment

ไปที่เวบนี้ดิครับ

http://forums.mydigitallife.info/showthread.php?t=814

Comment

แครกอ่ะมี คับ จะลงให้ก็กลัวผิดกฏเว็บ ถ้ายังไม่ได้ส่ง pm เมลมาครับเด๋วพรุ่งนี้ผมกลับบ้านแล้วส่งไปให้

Comment

Working...
                      X