Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมี CD-Rom Notebook ให้ผมยืมมั่งครับเชียงใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมี CD-Rom Notebook ให้ผมยืมมั่งครับเชียงใหม่

ด่วนครับผมจะลง Window ในเครื่อง E-pc ลองทุกวิถีทางไม่ได้ เครื่องต้องใช้ เหลือวิธีสุดท้ายหา Cd-Rom ของ Notebook มาต่อเพราะมันใช้ได้แต่ Cd nb ใครมีให้ผมยืมหน่อยนะครับ จะขอบคุณอย่างมากๆ ผมอยู่เชียงใหม่ครับ

มีแต่ของเครื่องPCเดสท๊อปอะเอาปะขายไห้200+ค่าส่งก็300อิอิ

Comment

Originally posted by voravis View Post
      มีแต่ของเครื่องPCเดสท๊อปอะเอาปะขายไห้200+ค่าส่งก็300อิอิ
      ใช้ไม่ได้อะครับ

Comment

ดันๆ

Comment

Working...
        X