Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้มีพี่คนไหนที่จะไปซื้อโนตบุค แน่นอน ที่ สิริกิต์ รึป่าวครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้มีพี่คนไหนที่จะไปซื้อโนตบุค แน่นอน ที่ สิริกิต์ รึป่าวครับ?

อยากสอบถามครับผมว่า วันนี้ มีเพื่อนๆพี่ๆคนไหน ที่ไปซื้อ โน้ตบุ้ค แน่นอน ที่ สิริกิต์ รึป่าวครับ

รบกวน ช่วยตอบนิดนึงนะคร้าบบบบ

คืออะไรคับ

Comment

เอ่อใช่งานเค้ามีวันไหนนะผมก็ลืมไปเลยครับเนี้ยแต่อย่างว่าตังไม่มีไม่อยากไปเลยเด๋วติดตังเมียอีกโดนด่าเมียดุด้วย

Comment

20-24 มีนา

Comment

ไปเลือกเองเลยท่าน

แก๊งค์บัตร KTC เพียบ เดินไปแทบจะเจอทุกก้าว มาช่วยกันยุส่ง

ดอก 0 เปอร์เซนต์ 18 เดือน แถมแยกวงเงินจากบัตรหลักให้อีก ยั่วใจสุดๆ เฉพาะ Notebook ของ Acer กับ HP เท่านั้น ยังไม่นับพวก Firstchoice Aeon กับ ธนาคารอื่นๆ ขนาดว่าจะไปเดินดูเล่นๆยังเกือบได้โน๊ตบุคมาซะแล้น

ผมเกือบไปแล้วถ้าไม่ติดว่าเครื่องที่เล็งไว้มันราคาเกินวงเงินที่อนุมัติให้ ไม่งั้นมีสอย....

Comment

Working...
          X