overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 35

Thread: สอยมาจากcommart

OverclockZone Member

Default สอยมาจากcommart

ไปดูมาเมื่อวานครับเลยเก็บมาฝากกาดร์จอราคาไม่ลดเท่าไหร่ไม่ว่าจะที่ไหนถ้าไม่ติดว่าหิ้วลำโพงjbl มาสองชุดคงไปหาดูที่อื่นต่อเลยไปได้ตัวนี้มาครับ ASUS EAH 3870 TOP DDR4 ราคา 8,400 บาท
    ดูข้อมูลลายละเอียดได้จากที่นี่ครับ
    http://www.overclockzone.com/zolkorn...top/index.html
    ส่วนลำโพง jbl ที่เห็นในรูปนั่น1,990บาทครับราคานั้นจริงๆไม่ได้พิมพ์ผิดใช้ได้เเละเสียงดีมากเปิดดังๆไม่มีเเตกเเต่เวลาซื้อต้องดูให้ดีหน่อยนะครับประกัน 7 วันเทดไม่ได้เเละไม่รู้ของเขาจะเอามาเพิ่มหรือเปล่าเพราะมาวาง10ตัว
    ก็หมดไปเเล้วผมก็ได้ซื้อตัวท้ายๆเพราะยังลังเลในตอนเเรก
    รูป รูป
    Last edited by yt25kl; 22 Mar 2008 at 15:58:52.

OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

ยานอวกาศ....

OverclockZone Member incubus's Avatar

ลำโพงเเนวดีครับ ซื้อมาเท่าไหร่หรอคับ

Quote Originally Posted by incubus View Post
    ลำโพงเเนวดีครับ ซื้อมาเท่าไหร่หรอคับ
    1.990 บาทราคาโปรนะครับ
    Last edited by yt25kl; 21 Mar 2008 at 13:19:03.

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

แจ่มๆ ทั้งนั้น

Quote Originally Posted by dears View Post
    ยานอวกาศ....
    เห็นไหมมีคนตาถึงเเล้ว น้องผมมันเห็นตอนเเรกบอกไปงานคอมไปเอาเครื่องดูดฝุ่นมาทำไม

OverclockZone Member meen182's Avatar

การ์ดจอลองดู Senser ใน Rivatuner ให้ทีครับว่าตรวจสอบความร้อนได้หรือป่าว

OverclockZone Member sacitarios's Avatar

ดีใจด้วยครับ

Quote Originally Posted by meen182 View Post
    การ์ดจอลองดู Senser ใน Rivatuner ให้ทีครับว่าตรวจสอบความร้อนได้หรือป่าว
    ต้องทำยังไงครับช่วยเเนะนำผมด้วย

OverclockZone Member meen182's Avatar

การ์ดตัวนี้ดูความร้อนใน Riva ไม่ได้ใช่มัยครับ

OverclockZone Member Roby1892's Avatar
    ราชพฤกษ์ - นครอินทร์

Quote Originally Posted by yt25kl View Post
    1.990 บาทราคาโปรนะครับ
    ราคาโปรไม่กลัวครับ ที่กลัวคือประกัน 7 วัน เกรงว่าจะเป็นของซ่อมอะสิครับ

Quote Originally Posted by meen182 View Post
    การ์ดตัวนี้ดูความร้อนใน Riva ไม่ได้ใช่มัยครับ
    น่าจะทำได้นะครับคือผมทำไม่ค่อยเป็นเเละไม่ค่อยอยากจะทำอะไรกับมันด้วยเพราะโดยส่วนตัวผมไม่ชอบไปปรับเเต่งคอมใช้เเบบเดิมๆเบื่อก็ขายทิ้งเเล้วไปซื้อตัวใหม่คิดว่าน่าจะได้ราคาก่วาเลยฝึกนิสัยไม่ให้รู้เรื่องพวกนี้มากคือพอรู้เเล้วกลัวตัวเองจะห้ามใจไม่ไหวครับต้องขอโทษด้วยนะครับ สำหรับข้อมูลการทดสอบผมได้หามาฝากท่านเเล้วสนใจก็เข้าไปดูได้จากที่นี่ครับhttp://www.overclockzone.com/zolkorn...top/index.html

OverclockZone Member FDS's Avatar

ลำโพงแปลกๆ

Quote Originally Posted by Roby1892 View Post
    ราคาโปรไม่กลัวครับ ที่กลัวคือประกัน 7 วัน เกรงว่าจะเป็นของซ่อมอะสิครับ
    ผมถึงได้บอกให้ดูให้ดีไงครับที่ผมได้มาก็ใช้ได้ ก่อนที่จะซื้อผมก็ดูรอยน็อตดูผิวงานดูการเเพ็ตวิชาที่ใช้ในการ
    ดูมือถือก็นับว่ายังใช้ได้ จึงไม่ค่อยผิดหวังครับ ทำไงได้ครับอยากได้เเต่ก็นึกเสียดายเงินนี่ครับอีกตัวที่ผมไม่ได้นำรูปมาลงเพราะเอาไปต่อเครื่องน้องเเล้วขี้เกียจถอดออกมา ที่ Hardware House ขายอยู่ 4,490 บาท ผมก็ซื้อมาเเค่ 1,200 บาท ซึ่งก็ไม่ผิดหวังครับส่วนตัวที่นำมาลงนี่เห็นเขาว่าตัวละ 8,000 กว่า ซื้อมาได้ในราคาเเค่1990บาทวางไม่เท่าไหร่ของก็หมด คนที่อยากได้รุ่นนี้ก็มีเเต่เขามาไม่ทันเลยต้องซื้อรุ่นที่ผมเอาไปต่อให้น้องเเทนเเต่พักเดียวของก็หมดเหมือนกันครับมีอีกตัวของ jbl เเต่ผมไม่ได้ซื้อมาที่ Hardware Houseขาย 1550 ทีนี่เขาขาย 550 บาทมีมา 10 ตัวก็อยู่ได้ไม่นานเหมือนกัน เเค่นี้ผมก็ถือว่ามาไม่เสียเที่ยวเเล้วแหละครับของถูกอื่นๆก็ยังมีอีกเยอะนะครับเเต่ผมหิ้วไม่ไหวไปคนเดียวนี่ครับ เสียดายมากครับ

3870 ASUS แพงโคดเลยครับ

OverclockZone Member Romance's Avatar

ลำโพงถูกดี

OverclockZone Member panpan182's Avatar

commart จัดที่ไหนตับ - -*

Quote Originally Posted by panpan182 View Post
    commart จัดที่ไหนตับ - -*
    ดูข้อมูลได้จากที่นี่เลยครับ http://www.arip.co.th/cmt/2008/cm/index.php

ลองลง windows เเล้วลง โปรเเกรมเต็มตัวของการ์ดจอเห็นเเล้วครับมันขึ้นมา ที่ 50

ผมเคยมีตัวนี้ แต่ใน Riva มันดู Senser ไม่ได้ดูได้จาก Smart Doctor ก็เลยขายไป ซื้อมาได้ 2-3 เอง ผมว่ามันก็ๆไม่เย็นเท่าไหร่นะ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks