Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบอยู่8500 ซื้อ 8800 gt รุ่นไหนดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบอยู่8500 ซื้อ 8800 gt รุ่นไหนดีคับ

มีงบอยู่8500 ซื้อ 8800 gt รุ่นไหนดีคับ เอาไว้เล่นเกมส์เป็นหลักเลย ช่วยเเนะนำด้วยคับ

ขาย 8800GT OC ของ inno ส่งถึงบ้าน ให้ลองจนกว่าจะพอใจ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      ขาย 8800GT OC ของ inno ส่งถึงบ้าน ให้ลองจนกว่าจะพอใจ
      เอ้าซื้อ 8800 มาเล่นเเล้วหรือคับ ขายเท่าไหร่อ่ะคับผมกะว่าจะไปสอยสิ้นเดือนตอนนี้ใช้7300 gs อยู่3850 น้ายืมไปเเว้ว กะสิ้นเดือนซื้ฮlcd psu เเล้วก็การ์ดจอถ้ายังไม่ขายเดี๋ยวผมจะติดตอไปนะคับ

Comment

ช่วยเเนะนำหน่อยคร้าบ

Comment

ชม. นี้ ถ้าไม่ใช่ Gigabyte 8800 GT GamerHud ก็ Spark Zero อ่ะครับ เงินที่เหลือเอาไปซื้อเกมส์มาเทสการ์ดจอนะครับ

Comment

แนะนำเลยคับ GIG 8800 GT ที่มี gamer hud ครับ พึ่งสอยมาตัวนึงคับ แหล่มๆราคาเบาๆ 7,490 เองครับ

Comment

Spark Zero

สวย แรง !!

Comment

8800 GT ของ XFX ก็ได้คับ แล้วซื้อ Sink S1 มาติด รวมๆแล้ว ไม่เกินงบ พอดี แล้วก็เอามาลาก

Comment

Zero เจ๋งจิง ลองดิ !! ประหยัดงบ ด้วย อิอิ

Comment

Zero Zero Zero Zero !!

Comment

ใช้spark 8800gt zero เลยครับ ตัวนี้ดี ใช้แล้วบ้านไม่รกด้วย (เพราะกล่องของมันเอามาใส่ กกน ได้) อิอิ

Comment

Originally posted by icemanyo9002 View Post
                        แนะนำเลยคับ GIG 8800 GT ที่มี gamer hud ครับ พึ่งสอยมาตัวนึงคับ แหล่มๆราคาเบาๆ 7,490 เองครับ
                        ง่า..ผมซื้อมาตั้ง 8400 น่ะครับ ตัว 512 เมก ของคุณตัว 512 เมกป่าวครับ

Comment

Originally posted by icemanyo9002 View Post
                          8,490 ไม่ใช่เหรอท่าน หรือผมตาฝาด- -*

Comment

ตอนนี้ใช้ sp zero 8800 GT 512 อยู่คับพึ่งใช้ 2 วัน - -* เปิดมา10 ชม.ติดเล่นเกมส์ อย่างเดียว
                            crysis,gear of war เล่น 2 เกมส์นี้ ไม่มีปัญหาแต่อย่าใดเลยครับ เล่นตั้งแต่ สิบโมงเช้าถึง 2 ทุ่มครึ่งไม่เปิดแอร์
                            เพระไม่มีแอร์ - -* ไม่มีปัญหาอะไรเลยครับ อืม ถ้าซื้อดู psu ดีๆละกันนะครับ ของผมใช้ delux 500W ตัวใหม่
                            ปล.ถ้าจะเอาไว้เล่นอย่างเดียว ไม่ OC ตัวนี้รับรองคุ้มครับ การ์ดจอตอนนี้ราคาที่ผมซื้อ 7600 ครับ
                            Last edited by Adeenaleen; 23 Mar 2008, 16:24:09.

Comment

Originally posted by gerrard View Post
                              ง่า..ผมซื้อมาตั้ง 8400 น่ะครับ ตัว 512 เมก ของคุณตัว 512 เมกป่าวครับ
                              512 เมก คับ 7,490 เวปนี้ครับ http://www.goalcomp.com/
                              พึ่งไปชื้อมาเมื่อวันศุกร์นี้เอง
                              มีโปรแกรม oc มากับแผ่นไดเวอร์ด้วย

Comment

Working...
                              X