Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ kasper sky internet...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ kasper sky internet...

คือผมอยากให้มันรันตอนเปิดเครื่องเลย อะ ครับ คือพอเปิดเครื่องปุ๊บ รันปั๊บ เลย อะ ครับ
    ต้องทำยังงัยเหรอครับ ช่วยแนะนำหน่อย หรือใครพอจะทริปการใช้งาน ก็ได้ ครับ
    ขอบคุณครับ

ยังไงครับ หมายถึง ให้โปรแกรม KIS ทำงานตั้งแต่ตอนเปิดเครื่องเลย ปกติถ้าลง มันก็ขึ้น Auto ให้อยู่แล้วนี่ครับ
    ยกเว้นไปปิดการทำงาน หรือ คีย์ใช้งานโปรแกรม KIS หมดอายุ

ลองปรับตามรูปดูก่อนแล้วกันครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ไม่อะครับ มันไม่รันให้ วินโดว์ก็แจ้งเตือนนะว่าไม่มีโปรแกรมเช็คไวรัสนะครับ ช่วยหน่อย

Comment

ขอรูปที่บอกว่า windows แจ้งเตือนหน่อยครับ

Comment

งั้น แสดงว่า การทำงาน ของ มัน ผิดปกติ อ่ะจิค๊าบ ปกติ มันจะรัน ตอนบู๊ตวินโดวส์นะค๊าบ หรือไม่ใครดันไปปิดตัว StartUp หรือป่าว --*

Comment

Working...
            X